ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่5

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 06, 2017, 11:09:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bipolar

ใช้ภาษาได้ดีเลย อ่านแล้วไหลลื่นดี ชอบครับ

all_fall

มาแล้วๆเรื่องกำลังเดินเลยแต่งี้จะกระจายบทยังไงเพราะกฎเรื่องลืมชื่อ

ผมพยายามอ่านทวนหลายรอบอยู่เหมือนกันครับแล้วนับวันไปเรื่อยๆทีละคนว่าตรงกฎมั้ย  ยังไงก็ต้องขอแรงนักอ่านช่วยเช็คด้วยอีกแรงครับ

sunshine9

เนื้อหาสุดยอดเหมือนเดิม ขอบคุณมากๆครับ

1678405

ถ้าเนได้ชื่อกลับมาแล้วพลังจะยังคงอยู่มั้ยเนี่ย แล้วไองูมันหายไปไหน

tigereac

นายเนนี่ตั้งใจผลิตลูกให้ครูแต้ว เหนื่อยแย่เลย

Thor

รู้สึกว่าเรื่องหมอไนท์ทำไมมันง่ายเกินไป

Thanakrit Nanthikan

เป็นความทรมานที่ใครหลายๆคนอยากเป็น

knight18

ขอบคุณครับ สนุกสนานตื่นเต้นเร้าใจตลอดเลยครับ

phenix

เล่นควบ ทีละสองแบบนี้จะผลิตน้ำทันมั้ยเนี่ย

phenix

อย่างว่า..ดวลกับผู้ชายไม่เก่งมันต้องกับสาวๆเท่านั้น ::DookDig::

knottmild

เหนิงเหนิงนี้น่ารักจริงๆอิอิ

laiga

คราวนี้เล่น3Pเลยแฮะ ขอบคุณนะครับ

assasin69941

กว่าจะเก็บครบทุกตัวไม่แห้งตายก่อนหรอเนี่ย

badholy

ไปตามไล่อ่านของเก่านึกว่ามี 4ตอนเพราะ link ไม่ต่อกัน ขอบคุณมากครับ พอดีเห็นตอน 8 มาใหม่เลยเอะใจ

เข้าใช้ห้องสารบัญหนังสือได้เลยครับ  ตอนนี้อัพเดทแล้วมีครบทุกเรื่องทุกตอนเว้นตอนพิเศษของมายด์เท่านั้น

olemantu

มีโอกาส..แต่ต้องทำหลาย ๆอย่างไปพร้อมกันนี่มันค่อนข้างยายนา..ครับ ทำรักกับสาวแต่ต้องดู อักขระ ด้วย 55