ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.6) *ไม่มีซ่อนเนื้อหา*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 08, 2016, 01:13:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

แม่เจ้ามาทีละนิดแต่มันสุด ๆ ลุ้นว่าจะไปต่ออย่างไร กับมารทั้ง 7 ขอบคุณครับ ::Thankyou::

wiseman

รอติดตามอย่างจอจ่อครับ สนุกมากๆ

tanee

arkira

หนึ่งปีที่ผ่านมานาย พล คงฝึกวิชามาโชกโชนเลยสินะ เพื่อวิญญาญน้องเหมย สู้สู้ ขอบคุณมากครับไรต์สนุกสนานน่าติดตามมากเลยครับ

biggiggog

พระเอกเราเปิดฉากรบแล้ว ท่าทางน่าสนุก
ขอบคุณมากๆครับ
::Fighto::

arsenyo

พลเริ่มปฎิบัติการแล้วซินะ น่าติดตามจริงๆเรื่องนี้

sunshine9

mongk

เพียง 1 ปีเท่านั้น พลและบาปประจำตัวเขาก้อแข็งแกร่งกว่าเดิมขึ้นเยอะ
แต่บาปตัวอื่นๆ ก้อแข็งแกร่งขึ้นมาเยอะเช่นกัน

kansake

สุดยอดเลย อยากเป็นเหมือนพลบ้างจัง 

evoo

รบกวนถามหน่อยครับ
มิ้นที่น่าจะมีบทหน่อยไหนก็เป็นเหตุให้พลเป็นแบบนี้
โดนตัดจบไวไปหน่อยครับเข้าใจว่าจะให้พลเดินเรื่องต่อสู้กับบาปอื่นๆเพื่อที่จะมีชีวิตอยู่ต่อส่ะอีก
รู้สึกเศร้า
ขอบคุณมากครับ
บ่นเฉยๆครับ

swss2511

ยิ่งได้เสพสมพลังยิ่งเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ต้องสะสมพลังไว้มากๆเพื่อต่อกรกับศัตรู

ryutakechi

pipat1923

มาลงตอนจบเร็วๆ และรอติดตามผลงานภาคใหม่ครับ  สนุกดีและรูปประกอบสวยดี  ::DookDig::

trong5171

exaram

จะไทม์สกิบก็น่าจะปูเรื่องไว้หน่อยนะอ่านแล้วมันขาดช่วงจากตอนที่แล้วเกินไป แต่จะคอยที่เหลือนะครับ
ขอบคุณมากครับ