ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

MasterRyan Icebb

กินเด็กครับ ยิ่งเด็กดื้อแบบนี้ต้องจัดหนักเสียให้เข็ด

omega4

จัดหนักเลยนะครับคุณพระเอก อ่านเพลินเลยครับ
ขอบคุณมากนะครับ

jbann137

ขอบคุณมากคร้าบ อยากให้มาต่อเร็วๆ ติดมากครับเรื่องนี้สนุกมากลุ้นมาก ไปกับแป้งโล้ดด

olala

Gumg

จีบน้องแอลแน่นอน เก็บเอาไว้แก้เซ็ง เปลี่ยนกลิ่นอย่างนี้กระตุ้นอารมณ์ดีนักแล

สนุกมากครับ รอตอนต่อ อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

พี่เขียนได้เก่งมาก เขียนสนุกมากติดตามอ่านทุกเรื่องของพี่เลยครับ

tigereac

ไปหาน้องแอลเลย อย่างอื่นค่อยว่ากัน

muzicxxx

งานนี้ต้องเจอกับน้องเน็ตไอดอลต่อเลยสิ มมีโอกาศมาแล้วทั้งที

panut789

พอจะเดาเสียงส่วนใหญ่ได้เลยแฮะรอบนี้
โอเคกับทุกทางเลือก แต่อยาก play safe พักเอาแรงจังเลย
ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ ท่าน ass::WooWoo::

chang1978

ก็ปฏิเสธแป้งไปก่อนสิครับ น้องแอลรออยู่นะนายหนุ่ม

PTTrayong

ดูๆแล้ว แป้ง เข้าหากับพระเอก หนุ่ม ดีกว่า โบกิ อีกนะเนี่ย ส่วน แอล แค่ไปเคลียร์เรื่องเฉยๆ วันหลังก็ได้

hseraph

จัดร้องแป้งแล้วไปหาน้องแอลต่อครับ แบบว่าโลภ55 

sintosin

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เลือกไม่ถูกเหมือนกันว่าจะไปนัดไหนดี เจอของใหม่ก๋อน แล้วดึกค่อยกินข้าวต้มถ้วยเดิม 55555

flask

นายแน่มาก โหวตแล้วเดินเรื่อง
::Thinking:: คิดได้ยังไง สุดยอดด

Baron Pok

กลับบ้านนอนเถอะพ่อคุณเอ้ยจะฟิตอะไรหนักหนา ::Dozy::