ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

ตาเกริกหลงรักคุณหนูคนสวยซะแล้ว จะมีฉากรักกลางสวนกุหลาบไหมหนอ

minty

tawornfung

กลายมาเป็นความรักแบบชู้สาวซ่ะงั้น แบบนี้จะสมหวังไหมหล่ะลุงเกริก

shinosuke

rimwarin

เนื้อเรื่องปูแนวทางได้ดีครับน่าติดตามทำให้ชวนติดตามอีกเรื่อง

gfthebc

เสียดาย​จังเลยครับ​ อยากให้น้องแพรวเข้ามาในฮาเร็ม​ของ​ลุง​พล​จัง​เลย​ครับ​ และ​ก็​อย่าให้ใครมา​ตีท้าย​ครัวลุง​พล​ได้​เลยนะครับ​ มัน​เจ็บปวด​นะครับ​

Pueng15

งานนี้ลุงเกริก คงมีเมียเด็กแน่ๆ ต้องรอติดตาม ว่าน้องแพรวจะเจออะไร

artherox

โดนลุงเย็ดหีแหกก่แนไปกรุงเทพแน่ๆ แล้วก็จะติดใจกันจนได้ตามกันไปเย็ดต่อที่กทม. และพี่สาวก็จะโดนไปด้วย

beeneaw

toriko toriko