ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 07:37:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

เวนกำ เล่นพ่อซะยับเลยนะแบบนี้

เป็นเรื่องมี่จบสวยแบบงงๆครับ

micmicmic6

จัดเมียกับลูกสาวนี่ ผมว่ามันไม่ใช่ ตามหลักของเรื่อง มันจะกลายเปง โดจิน เเนว ntr

Zonpinorv

เหมือนกาดมันช่างเป็นใจให้ลูก NTR แม่ใหม่แทนพ่อ แล้วให้พ่อนั่งดูเฉยๆ

vthana

ถึงเวลาจัดโชว์คุณพ่อแล้วสินะครับ
ครอบครัวสุขสันต์จริงๆ

Big5588

เกมส์​นี้​น่าเอาไปเล่นในpupมาก​  มันส์แน่นอน​ครับ

gfthebc

สงสัย​ในที่สุดก็​รัก​ใคร่​กลม​เกลียว​กัน​ทั้ง​บ้าน​แน่​ๆเลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ไม่​รู้​คุณ​พ่อ​จะ​ได้​ร่วม​แจม​รึเปล่า​ หรือ​ว่า​จะ​เป็น​ได้​แต่​ผู้​ดู​อย่าง​เดียว​ แอบ​คิดว่า​ ไม่​ได้​ร่วม​แจม​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

โดเรม่อน

ลูกมันร้ายแถมชวนพ่อมันเล่นเกมส์อีกพ่อก็ดันซวยได้นั่งดูเฉยๆถ้าพ่อมันได้เอาลูกสาวด้วยคงจะสนุกแน่

จบแบบไม่คาดคิดเลยสรุปพ่อคือตัวประกอบลูกจัดการให้หมดเลย555

SMOKER11

โกรธอะไรพ่อขนาดนั้นวะเอง

จบสวยซะงั้น แต่ก็ดีแล้วช่วงนี้ตับไม่ค่อยดี ไม่จบแบบปวดตับก็พอแล้ว

yonna99

มันเอาคืนพ่อตัวเองได้ บรรลัยจริงๆ
Edit  เดี๋ยวๆๆ จบแบบแฮปปี้เฉย
สรุปไอ้ซุนจังมันขึ้นสวรรค์ รอฟ้าเหลืองอย่างเดียว

BlacKKero

คุณพ่อ มาถึงก็โดนนั่งเฉยๆๆเลยอะ หวังว่าจะมี  4P นะ
ครอบครัวเล่น(เกม)กัน

จนจบคุณพ่อก็ได้แต่นั่งเฉยๆ การ์ดมันโครตใจร้ายเลย
ชอบคุณพี่อะ เปิดใจนานแระ แค่ซึน ฮาๆๆ

CoolNook Thangsakul

อีกเดียว คงเห-ดกันเปนปกติทั้งบ้านเลยมั้ง เดะพ่อมันก็โดนสะกดจิตไปด้วยแหละ พี่กับแม่ยังโดนจนไม่เหลือจิตใจดั้งเดิมด้วยนี้

CoolNook Thangsakul

55555 ยังดีที่จบแบบ แฮปปี้ละมั้ง แต่อยากเหนมันเล่นกัน4P จัง หนุกหนานน่าดู

Kingkong Keang

มาถึงพ่อก้อตีตั๋วชมก่อนเลย แต่ถ้าให้เดาท้ายๆเรื่องคงได้สวิงกิ้งแน่นอน
อ่าวสุดท้ายพ่ออดเยเฉย แต่เด็กเหี้ยเกิดมาสำเนาถูกต้องเลย

ดื้อ.ชื่อ

การ์ด บ้างทีก็เข้าทางลูกฃายตลอด เหมือนเป็นคนผลิตเอง 555

jittipat