ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reppok111

โฮ้ ขายกันแบบนี้เลยหรอเนี่ย

นางเอกหุ่นขนาดนี้เสียดายจริงๆ พระเอกเราจะได้มั้งไหมเนี่ย

MooOon

จะว่างสงสารหรือพระเอกดี คนที่เเอบชอบต้องมาขายบริการเเบบนี้
เเต่เอาจริงชีวิตจริงมันไม่ได้โลกสวย ทำเเบบนี้ได้กำไรมากกว่าเห็นๆ ถ้ามองอีกเเบบ ก็ยังดีกว่าเสียตัวให้เเฟนมันเอาฟรีๆละนะ
อยากรู็ว่าพระเอกจะทำยังไงต่อไป

-----------------------

เห็นตอนต่อไปเเล้วสงสารนางเอกหนักเลย หวังว่าจะจบเเฮปปี้บ้างนะ
ถ้าเเนว ข่มขืนทั่วๆไป คงจบไม่ดีเท่าไรเเน่ๆ เเต่ดูลายเส้นเเล้ว น่าจะจบดี....หวังว่านะ -*-

9988776655

อยากลองเป็นคนนั่งดูสักครั้ง  ไว้มีคนทำให้ดูบ้าง  คงเสียวน่านะดู

hippopov2

ยิ่งอ่านยิ่งสงสารพระเอก ถ้าเอาตังมาคงจัดด้วยแล้ว

EDIT : จากตัวอย่าง สงสัยจะต้องปวดตับอีกแล้วสินะเรื่องนี้

treerasitnut

สุดยอดครับ เนื้อเรืองดี อ่านแล้วมีอารมตามเลย55 ภาพสวย+NTR ที่สำคัญ ผมไม่เคยอ่านภาคeng มาก่อน หลายเรื่องเคยอ่านeng พอมาอ่านภาคไทยจะไม่ค่อยสนุกเลยครับ

เห็นตัวอย่างตอนต่อไป แถบช็อค55 รออ่านไม่ไหวแล้วครับ ผลงานชิ้นโบว์แดง👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻

ipor

เรื่องลายเส้นก่อน มันช่างเรียบง่ายและได้อารมณ์ดีมาก ส่วนเนื้อเรื่องมันค่อนข้างสะท้อนสังคมปัจจุบันเลยนะ

ตัวอย่างออกมานี่คือรันทดสุดๆ

Theemotionof

พระเอกมันทำไม่ลงจริงๆหรือแค่ไม่มีตัง แอบสงสารเลย ::Punch::

ตอนต่อไปนี้ลุ้นหนักมากว่าจะเป็นยังไง สปอยตัดหน้ามาได้แบบลุ้นมากครับท่าน

MADAOO

ถ้าผมเป็นตัวเอก(?)คงนั่งทำใจแบบนั้นไม่ได้แน่ๆครับ

คราวนี้ความเห็นหลังอ่านจบกันบ้าง ผมว่าเป็นที่คุณ katerบอกจริงๆนะ ว่าเรื่องนี้สะท้อนสังคม
แล้วก็มามองย้อนถึงสังคมไทยของเรา ปฏิเสธไม่ได้ว่ามันเป็นเรื่องที่มีอยู่ทั่วไปกันในสังคม แต่สังคมไทย(?)
ของเรากลับซ่อนมันไว้และซุกปัญหาเหล่านั้นไว่ใต้พรม เอาจริงๆคงไม่มีใครอยากทำงานแบบนี้หรอกครับ หาก
ไม่มีทางเลือกจริงๆ ถ้าประชาชนมีชีวิตความเป็นอยู่ที่ดี มีรัฐสวัสดิการที่ดี ผมว่าการที่ต้องมาหาเลี้ยงชีพโดยช่องทางนี้
ก็คงลดลงไปครับ...

Joshdsukka

พระเอกคงเศร้าเหี้ยๆคนที่แอบชอบมาขายตัว

Edit โดนจับมัดบังคับให้ดู gangbang นี่เศร้ากว่าเดิม 55555

aiekuy

หากชีวิตจริง นางในฝันของเราทำแบบนี้ เราจะทำใจนั่งอยู่ได้หรือนี่

ไปกู้เงินมาเย็ดแล้วววววว

โอ้ พระเอก ก็ช่าง พระเอก เนอะ

ไม่ยอมจ่ายเงินเย็ด แถมสารภาพรักอีก

แล้วตัวร้ายมันแค้นอะไร นางเอก พระเอกนักนี่

ย่ำยีความรักกระจุย

วีระวุธ อาทิ

amateratsu

เรื่องนี้เนื้อเรื่องดีจริง แต่เจอในชีวิตจริงคงปวดตับ

เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว... โหดร้ายมาก แต่จะรอชมนะครับ

chocolaze

::Fighto::8 ::Punch:: ::Hmmm:: แล้วไอ้พระเอกมึงก็มานั้งฟังคนเขาเย็ดกันน้อ ให้ตัวเองปวดใจเลยๆ แต่รู้สึกหดหู่และสมเพช ครอบครัวนางเอกจัง

แล้วตัวอย่างตอนต่อไปนี้แบบ อะหือ พระอยึ่หน่ายยมาฮิลฉันที่

Kingkong Keang

คิดว่าพระเอกน่าจะชอบจิงๆ มาดูเชิงก่อน ค่อยจัดที่หลัง
เรื่องราวน่าติดตามมากแนวนี้ ชอบลายเส้นเรื่องนี้จัง ได้รม สุดๆ
นางเอกน่าจะโดนลงแลขแน่ โดยไอ้นั้น แกล้งหรือขู่แน่ ติดตามๆต่อ

tidtook

ชอบก็ดูฟรี อยากเอาก็จ่ายตังค์สิ ไอ้หนุ่มเอ่ย