ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 91

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 21, 2022, 11:41:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wutlwezt

ว่าแล้วอิ โทน ก็กลายเป็นโกโก้ครันช์ ฟุบลงไปชักดิ้นชักงอ หลังจากกินยาจากปู่

amtorff73

ที่โทนกินยาของปู่ได้แบบชิลๆ นี่เพราะกินมาตั้งแต่เด็กๆ รึเปล่าครับ แต่กับยาจีนนั้น คงอีกเรื่องนึงจริงๆ เลี่ยงได้ก็อยากเลี่ยง 5555

potaeds

ป่วยลิ้นเลยไม่ค่อยรับรสด้วยแหละ

Tritratex

แสดงว่าครอบครัวท่านโทนเป็นหมอสมุนไพรด้วยเหรอเนี่ย ครบเครื่องเลยจริงๆ

xonly-1454

ปู่คงจะเป็นระดับอาจารย์หมอผี มีลูกน้องเยอะควบคุมได้ทั้งคนทั้งวิญญาน  อีกไม่นานคงมีการครอบครูให้เจ้าโทน  ตอนนี้เ้จ้าโทนก็มีเสน่ห์พอตัวอยู่แล้ว หลังครอบครูคงมีหญิงรอบกายเพิ่มขึ้นอีกเป็นเท่าๆตัว

aey3699

โทนยืดเส้นเต็มรูปแบบ ปู่เทียนจัดชุดใหญ่ให้รวมทั้งจัดเส้นและกระดูกให้ด้วย หมอธรรมรุ่นเก่าแต่ละท่านครบเครื่องจริง ไม่เหมือนหมอธรรมบางคนสมัยนี้ที่เอาแต่ทำพิธีหาเงินอย่างเดียว ยิ่งอ่านยิ่งเพลินเรื่องนี้

tango2003

โทนป่วยขนาดนี้เอาแรงที่ไหนมายืดเส้นได้ละนี่

Exordia

Raymond

ได้ยาดี ยาหมอยังต้องกินอีกเหรอ

Kdstory

ไม่ธรรมดาจริงๆดูปู่เทียนจะรู้จักพวกเสี่ยทุกคนแน่ๆ หรือเคยให้ของติดตัว พวกเสี่ยดูเคารพปู่เทียนมากๆ

First10

เจ๊ได้ประสบการณ์แปลกๆ เพียบเลย จะกล้ามาเยี่ยมเทพคนเดียวไหมน้า

spectre056

ป้าดขนาดไม่สบายนะนั่น ยังยืดได้ขนาดนี้

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ไม่ต้องเฝ้าบ้านหรอก
เจ้าที่เขาแรงพอแล้ว

NaNNz

กำลังคิดว่าถ้าพ่อทศไม่วางมือเราอาจไม่ได้โทนคนปัจจุบันนี้ก้อได้ได้นะ
" "

dunze

ปู่นี่วิณญาณหรืว่ามีตัวตน