ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Ch. 7 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2018, 06:56:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

โดนแน่ซากุระจัง พี่มืดไม่ปล่อยของดีๆ หลุดมือหรอก พลาดแล้วนะนายโทรุ

eka1325

แบบนี้แซมจัดการแฟนพะเอกแน่นอน พระเอกก็มัวแต่ไปเยี่ยมบ้านที่บ้านนอก ทั้งแม่และแฟนเสร็จสองคนสบายตัวไป

Boran Mark

ไอ้แซมมันลีลาแพรวพราว เร้าใจ ซากุระไม่รอดแน่

sexontheroom

โอ๊ยอิจฉา ผมแพ้สาวแว่น มันยังจะได้ซั่มสาวแว่นอิ๊ก ขอบคุณมากคับ

lokioat9110

thanad.tetra

ตอบคำถามครับ
ท่านประธานโดนน้ำว่าวเปิดจุดร่านไปแล้ว
โดนสกิดนิเดียวอารมณ์เสียวพุ่งพล่าน ไม่น่ารอดจาก แซมไปได้ โดนดุ้นแน่ๆครับ

yopern

ประธานก็คงไม่รอดหรอก เหมือนจะชอบเสียด้วยซ้ำ

exia

สลัดผักใส่ไข่

กลับมาย้อนอ่านแซมตอนเก่าๆ โหดจริงๆ ได้ทุกคนเลย

พระเอกแอบชอบมาตั้งนาน โดนแซมเปิดซะงั้น ผู้หญิงก็ไม่ได้ปฏิเสธเลย ยอมทุกท่า แตกในอีกต่างหาก

chailopburi

งานนี้ คุณแม่จะได้ไปต่างจังหวัดไหม โดนไอ้มืดเอาทั้งวันทั้งคืนเลย แถมงานนี้เพื่อนพระเอกจะโดนด้วยละตั้งแต่เห็น เริ่มใจลอยละ

มาตอบ นะครับ ในที่สุดเพื่อนพระเอกเราก็โดนไม่มืดจัดหนักจัดเต็ม  ไม่เหลือให้พระเอกเราเลย

thetwo

ต้องโดนแล้วจังหวะนี้ หวังว่าจะในห้องกันไปเลย แล้วติดใจไปต่อที่บ้าน

ยังไม่ค่อยสะใจเลย หวังว่าจะมีต่อนะครับ

zorro