ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

thana7

Panya Sripaks

เอาอีดแล้วพระเอกเราช่วยเพื่อนอีกตามเคย งานเข้าแล้ว ขอบคุณครับ

Sdddss

ชอบภาพประกอยอ่ะ เนื้อเรื่อวก็สุดยอด อ่านจบจะเม้นอีกทีครับ

alasangel

txxt30

อุต๊ะ ! เวย์มีฝีมือต่อสู้เก่งขนาดนี้ได้ยังไง แอบไปเรียนการต่อสู้เชิงรบมาเมื่อไร  งง จริงๆ  แต่ก็ดีที่ช่วยกู้สถานะการณ์เอาไว้ได้

dwarf

ขอบคุณครับ....ฝีมือของเวย์ ก็ไม่ใช่เล่นๆเลยนะครับ  ชักอย่างจะทราบความเป็นมาของเวย์แล้ว

acerr

เรื่องนี้แต่งได้แบบคนรู้จริงในหลายๆเรื่องมากครับ

pd19811983

ความรู้รอบตัวของผู้ประพันธ์เยอะมากครับ บางอย่างที่ผมไม่เคยรู้มาก่อน ไม่เคยสัมผัสมาก่อน ก็ได้รู้ได้เห็นจากคำบรรยายของท่านผ่านตัวหนังสือ ขอบคุณมากครับ

Sopun Jeekkee

1. มีปมเล็กใหญ่ ที่เป็นเสน่ห์ของเรื่อง ในทุกตอนที่ชวนติดตาม แอบหวังว่าจะคลายทีละเล็กละน้อย จะสุขใจมาก

2. ไรท์ทำได้ดี เก็บตัวละครทั้งตัวหลักและตัวรองได้ไม่เหลือ ทำให้ต่อเนื่องและภาพประกอบดีมาก

3. ต้องเป็นเวย์. แน่นอน บทส่งเสริมพระเอกและขับตัวเองได้ดี

kriangbaac

ริวกะกับเพื่อนนี่รักกันจริงๆ ลุ้นให้ริวเป็นคนดีต่อหน้าปาล์มซักที