ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 6

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2017, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokuon

ขอบคุณครับ หายไปนานจนเกือบลืมไปแล้วว่ามีเรื่องนี้อยู่ 55555

GamerChil HostHead

สนุกคับ

............................................................................................
23/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องห้ามขอบคุณเปล่า
แบน 6 เดือน ( 23/5/2560-23/11/2560  )

............................................................................................

Ideology

กลับมาแล้วนะครับ รอมาตลอดเลย เป็นเรื่องที่แต่งดีมากจริงๆ
ขอบคุณครับ

i_robot

ช้างกับวันทองเอากันมาหลายร้อยปีไม่เบื่อกันบ้างเลยรึเนี่ย รักมั่นคงแท้

cides

ท่านรมต.ช้างรักเดียวใจเดียวตลอดนะมีแต่วรรณคนเดียว

peristalsis

ในที่สุดตอนใหม่ก็มา  ยังรอเวคเตอร์อยู่นะไรท์เตอร์

102030

คิดถึงเรื่องนี้มากครับ
เปิดฉากมาด้วยตัวละครตัวโปรดเลย 
ว่าแต่ว่าใครมาหานะ ได้จังหวะจริงๆ
ขอบคุณครับ

shadow5

ห่างหายไปนานครับ ขอบคุณมากเลยครับ ยังรอชมเรื่องย่อตอนต่างๆๆแล้วก้อเวคเตอร์ตัวละครหลักนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆๆ

ปล ผมอาจเม้นไม่เกี่ยวกับเนื้อหา คือยังไม่ได้อ่าน แต่มาให้กำลังใจท่านก่อนเลย ขอตัวไปเสพผลงานก่อนนะครับ ^^

niwat_999

ไม่ผิดหวังกับการรอ ขอบคุณครับ

8/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด มักง่ายกับไรต์ไปมั่ง
แบน 6 เดือน ( 8/6/2560-8/12/2560 )

unknow014

เปิดตอนใหม่มาจัดกันแต่ต้นเรื่องเลยครับ ไม่เสียแรงที่ตั้งตารอตอนต่อไป วรรณไม่ได้โดนรูนี้มาเป็นร้อยปีคงฟิตน่าดูเลย

rx0078

ลุ้นว่าใครมา ตัวละครพื้นบ้านมากันเยอะแล้ว ก็ลุ้นกันต่อไปว่าจะไปมีผลเจอกับขุนแผนในเนื้อเรื่องหลักหลักด้วยเหรือไม่น่าติดตามครับไรท์เตอร์ โยงเรื่องได้น่าสนใจดีครับ

aom43104

ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยโกรธเสียงเคาะประตูเท่านี้มาก่อน ขอบคุณและยินดีต้อนรับกลับมานะครับ:)

eka1325

ก้องที่เถอะที่เคาะประตู จัดการ รมต ช้าง สักที แผนงานร้ายตลอด เปิดมาก็สนุกเลยครับ ขอบคุณครับ

buttiend

boon66

มีใครมาร่วมแจมเหรอครับ
อยากรู้จุดจบของ รมต ช้าง จัง