ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

โรล่าเธอดูน่ารักนะผมว่า ส่วนมิยาบิ ลีลาเธอกินขาด(ดูเป็นธรรมชาติกว่า) แต่ถ้าได้ร่างโรล่า ลีลามิยาบิ ผมว่าแบบนี้สุดยอดเลยครับ นางในฝันเลยแหละ

SOULMATE1976

สวยมากเลยครับ ติดตามหลายผลงาน

moobin

ผมว่าหุ่นของเธอมันพอดี ลงตัวนะ อกพอดี จิมิชมพู แถมตอนโดนรุมนี่ได้อารมณ์ แอบเสียดาย ไม่น่าเลิกเล่นไวเลย

Tomspa

ชอบมากเลย แต่เสียดายไปเร็วเกินไป

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ผม ก้ชอบครับ ติดตามเทอมาหลายเรื่องเหลือเกิน. ผู้หญิงลูกครึ่งณี่ปุ่น นั้น มี เสน่ห์ มากๆ ครับ

vapar009

ขอบคุณที่นำกลับมาอีกครั้งครับ ::JubuJubu::

momotaro59

Rola หนึ่งในนางกลางใจ ติดตามตั้งแต่สมัยเป็นเหมือนคลิปออก จนกลายเป็นหนังแผ่น  ::Thankyou::

suchoke

helly

เสียดายน้องตอนก่อนออกจากวงการฝีมือดีขึ้นเรื่อยๆ

muscal56 lax

grigori00

ตอนเห็นหน้าครั้งแรกยังคิดว่า คนอะไรทำไมสวยขนาดนี้ หุ่นก็ยิ่งได้ไปอีก แต่เสียดายเวลาแห่งความสุขนั้นสั้นนัก
เรามาสนใจสิ่งที่นางเหลือไว้ให้ความสุขแก่เราดีกว่า ฮ่าๆ

deomass

เกือบลืมเลยครับ ถึงว่าหายไปเลย ไม่เห็นออกหนังใหม่เลย ขอบคุณครับที่นำมาอัพให้ เป็นประโยชน์อย่างยิ่ง 

Kornthep Piyawongpinyo

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะครับ ตำนานเลย คนนี้

pinmonkey

สวยงามมากครับ นางเอกคนนี้ ขอบคุณมากครับ

nemo_mo

สุดยอดไปเลยครับท่าน คนนี้ขวัญใจเลยครับ เต็มอิ่ม