ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojane

ถ่านไฟเก่ามันไม่ดับง่ายๆหลอกพ่อหนุ่มไม่ว่าเราหรือเหมียว

bangsan

นายโทนเจอก้างขวางคอซะแล้วดันเจอคนที่เหมี๋ยวชอบมะซะด้วยไม่เป็นไรนายโทนยังก็ได้เย ส ต น ไปแล้ว

jooloo

นึกว่าจะกินข้าวต้มกลางวันอุตส่าอาบน้ำกันแล้วอิโทนเอยยย

outsider

เดาว่าเหมียวไปเดินเล่นด้วยแหละ แล้วค่อยมาง้อหมาแดกแฟ้บทีหลัง 555

au2000

nuunung

เจอถ่านไฟเก่าแบบนี้ จะสปาร์คแล้วทำให้นายโทนเจ็บไหม แต่ยังไงกลับไปซบอกสามสาวดีสุดนะ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: bangsan เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2020, 09:13:32 ก่อนเที่ยง
นายโทนเจอก้างขวางคอซะแล้วดันเจอคนที่เหมี๋ยวชอบมะซะด้วยไม่เป็นไรนายโทนยังก็ได้เย ส ต น ไปแล้ว
ช่วงทดสอบใจผู้หญิงนะเนี่ย แต่ก็ตามที่สะกดจิตตัวเองแหล่ะครับได้ในสิ่งที่อยากได้แล้วถึงเราจะคิดว่าไม่แมนแต่ถ้ายังเอาใตไปจดจ่อมันดิ่งเอาง่ายๆครับ #กลับมาหลังจากฟังเพลงจบตอนอ่านจบก็ดิ่งแล้วยิ่งมาฟังเพลงอีกยิ่งดิ่งลงไปใหญ่ คงต้องตัดให้ขาดจริงๆแหล่ะครับ ให้คงอยู่แค่สถานะเพื่อนร่วมงานอย่างนี้แหล่ะดีแล้วครับ

mokung

ทะเลแสนงาม หาดทรายสีขาว ผิวสาวของเหมียว บทเสียวของตาโทนมาแล้ววววว

number6

จี๊ดสิจี๊ดมากเลยเจอแบบนี้ ถึงจะไม่มีสถานะแต่ที่ทำกันเมื่อคืนมันคือการเมคเลิฟไม่ใช่แค่สักแต่ว่าทำ ยังไงก็ต้องมีความรู้สึกอยู่แล้ว ถ้าเป็นผมก็คงขอตัวเดินไปหามุมสงบสติอารมณ์ แล้วก็รอลุ้นท่ามีของเหมียวเอา
แต่เอาจริงๆแล้วพูดยากมากเลยเรื่องนี้เพราะสถานะนายโทนก็พัวพันเยอะไปหมด ไหนจะสามสาว พี่เตย พี่หมิว แล้วยังมีเหมียวอีก หาทางไปลำบากเลยทีนี้

ones26421

1234non