ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 9

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 01, 2018, 05:21:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerrescue

น้องจอยคงโดนชายฉรรจ์จัดหนักแน่เลยครับ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

sarawut chanart

thep59

ดูท่าน้องจอยคงจะหลงและติดใจลุงหนานแน่ๆ เพราะโดนลุงแกจัดหนักแบบนี้

ttxluck

คุณหนูจอยโดนลุงหนานจัดหนักในห้องน้ำอีกรอบแล้ว กว่าจะเช้าจะโดนอีกกี่น้ำนะ ว่าแต่มีองค์กรลับคอยจับสาวๆมาเป็นทาสอีกเหรอเนี่ย ต้องติดตามตอนต่อไปครับ

rabbitbadboy

จอย ทั้ง สองคน นี่ ต่าง กัน อย่างไร ไปตามอ่านย้อนหลังก่อน เนื่อเรื่องดีครับ

sarawoot1234567

สงสัยจอยจะโดนลุงหนามจัดชุดใหญ่ทั้งคืนแน่ๆ แต่ชายชุดดำคือใครสงสัยจัง

bunchucherd

จอยจะโดนใคร หรือใครจะได้จอยเป็นคนต่อไปอยากรู้จังเลย

thum2520

อ้อ มันไปมีฉากเหมือนมาเฟียได้ไงครับ รู้สึกว่าจะโยงไปได้แบบแปลก ๆ

อิทธิพล ทบชา

น้องจอยจะเสร็จใครบ้างน้อ คงหลายคนคิดเเล้วเสียว

sofee

คุณหนูจอยจะเป็นยังไงต่อนะ
ยังมีพวกมาเฟียชุดดำอีก

zethkhun

ร้องไห้เสียดายความสาวเเต่ก็ไปตกเบ็ดเรียกผัวในห้งน้ำ คุณหนูนี่ช่างย้อนเเย้งจริงๆ

เด็กมอ หาดใหญ่

ในที่สุดน้องจอยก็ติดใจลุงหนานแล้ว

tp3660

คุณหนูจอยจะติดใจลุงหนานอย่างแน่นอน

MAC

น้องจอยนี้น่าสงสารน้องทีต้องมาช่วยน้องจอยนะครับ ::Orz::

aisieo