ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอนิ้ง จบในตอน

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 17, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ezio Auditore

เมนูที่คุณหมอสั่ง จะหาจากไหนมาให้ได้ล่ะเนีย ขอบคุณมากครับ

miewkly

Fazz

พวกผีคงอิจฉา ได้แค่ดูแต่ทำไรไม่ได้ อิอิ

สุชาติ งามละออ

Man_On_The_Moon

เจอผีจับหัว ผีกระแทกหัวล่ะแบบนี้

e20mkx

lungchang

จบในตอนแต่ยาวดีแท้ เสียวสยองสยิว
มีครบทุกอารณ์สร้างเป็นหนังได้เลย
เรื่องนี้ ควรมีภาคต่อนะครับ..พลีสสส

zaa2518

ลุงน้อยจัดเต็ม อยากมีคนให้ปลอบแบบนี้มั่งเด้

takemeout

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ ชอบๆ

Ordinaryman

za007zapop

คุณหมอนี่พอโดนแล้วเปลี่ยนไปเป็นคนลนคนเลยนะเนี่ย

Nal

pamafry

เหมือนเนื้อเรื่องจะฝืนๆหน่อย ไม่รู้เป็นช่วงที่โดนซ่อนหรือเปล่า เหมือนเนื้อเรื่องกระโดดไปเลย ชอบแบบตะล่อมนานๆหน่อยมากกว่า
-------
หลังๆหมอเปลี่ยนไปเยอะเลยทีเดียว
โสดดดด!!

silakhom

เอาหมอเสร็จต้องซื้อของไปเซ่นผีเลยน่ะ