ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intanianoi

โกโก้ไม่โดนเหรอเนี่ย ตกตะลึงเลย จบแบบหักมุมแฮะ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

pomm99

ถ้าโกหกหัวใจตัวเองก็มีแต่จะเจ็บปวด ความรักบางครั้งก็ไม่จำเป็นที่จะต้องอยู่ด้วยกัน

Khuna

สงสารโกโก้นะ แต่มันสายไปแล้ว มันแก้ไจอะไรไม่ได้แล้ว

thadtanone2002

มาหลายเเนว เเต่งานนี้คุ้มค่ามีทุกทที่ รอจะมีเพิ่มมั้ยครับ

pipopnanat

::Crying::ถามจริงๆครับ จะจบแบบนี้เหรอครับ  ผมนึกว่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งซะอีก อ่านไปก้อลุ้นไป พระเอกของเราแข็งจริงไปนางเ ก็อุตส่าอ่อนให้แล้ว  น่าจะมีภาคต่อนะครับ อิอิ

xonly-1454

เห็นใจโก้นะ ตัดสินใจแบบจะเอาชนะ อ่านใจเบย์ไม่ออก ไม่งั้นคงโดนเบย์จัดหนักไปแล้ว ไม่ต้องมานั่งเสียใจเหมือนตอนนี้ 

chaiwatpu1

buark

คนนิสัยคล้ายๆ กัน ไม่มีใครยอมใคร ก็ต่างฝ่ายต่างไปครับ แต่โกโก้ไม่น่ารีบแต่งเลย น่าจะนิ่งๆไปก่อน เรื่องนี้ดูอึดอัดไปหน่อยครับ ผู้ชายคิดเล็กคิดน้อยเกินไป นิสัยขัดกับงานที่ทำ ไม่น่าบริหารงานได้ดี 

865162

potaeds

เจ็บเลย เลือกเอก ตัดสินใจเองก็ต้องยอมรับมันให้ได้

outsider

หรือจริงๆแล้วคนที่ชนะคือผู้แพ้ทั้งสองคนยังรักแต่อีโก้มันค้ำคอ

miikaell

โกโก้เจ็บสุดสิ นะงานนี นึกว่าจะมีฉากโกโก้กับเบย์

Manoptana

โกโก้ก็น่าจะรู้แต่แรกว่าเป็นคนประเภทเดียวกันที่ต้องการเอาชนะ และให้คนอื่นเห็นตัวเองสำคัญแต่มันต้องมีระดับที่พอดี ไม่ใช่เอาตัวเองเป็นที่ตั้งฝ่ายเดียว ต้องเจ็บกันไปทั้งคู่ ใครทำใจได้ก่อนหรือมีอย่างอื่นเข้ามาแทรกให้ผ่านไปได้ก็ดีไป โกโก้ยังถือดีมาท้าเบย์ต่อหน้าแบบนี้ก็ยิ่งทำให้ง่ายขึ้นสำหรับเบย์  ถ้าฉลาดกว่านี้ใช้ไม้อ่อนตั้งแต่ต้นนายเบย์ตายน้ำตื้นเลย

9toulek

การอยากเอาชนะของผู้หญิงมันทำให้ทำร้ายหัวใจตัวเองได้จริงๆ สุดท้ายก็เสียคนที่รักจากใจ