ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 4 : แม่กวางน้อยเผลอเข้าถ้ำเสือ...จะไปเหลืออะไร

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2017, 01:08:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

e20pat

ลุงสงสารหนูเหลือเกิน
แม่กวางน้อยของลุง
โถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากเป็นลุงพลซะแล้วดิ๊

darkseeker

อูย ยิ่งอ่านยิ่งได้อารมณ์ จัดเป็นผลงานชิ้นเยี่ยมในวงการนี้ได้อีกเรื่องเลยครับ ยิ่งถ้าแต่งจนจบได้นี่อาจจะขึ้นหิ้งได้เลย ::WowWow::

kokokol

เป็นเนื้อเรื่องที่ชวนให้ติดตามมากๆครับการใช้ภาษาก่ดีมาก หวังว่าคงจะมีออกมาให้อ่านเรื่อยๆนะครับ

sofee

ยิ่งอ่านยิ่งได้อารมณ์มากๆ เลยครับ
ภาษาสละสลวย การดำเนินเรื่องมีที่มาที่ไป
ยกนิ้วให้เลยครับ

naitoom

ในที่สุด จิ้งจอกเฒ่าก็แสดงกรงเล็บออกมาให้กวางสาวได้เห็น แต่มันก็สายเกินกว่าที่กวางสาวจะหนีพ้น

thesee

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ทำให้อ่านแล้วนึกอารมณ์ตามตัวละครได้ดีเลย
อารมณ์DARKและการมองโลกในหลายแบบ

nananews

Seraphia13

oymfoyp00

bombbatov

ขอบคุณมากครับ รอตอนนี้มานานโดนจนได้นะหนูเฟริน โชวลีลาเต็มที่ไปเลยลุงเผื่อเด็กสาวติดใจก็ได้นะ

dwarf