ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้กับคนงานจนกลายเป็นผัวจริงๆอีกคน (Remake)

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 02, 2019, 08:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neomdi

::Shy:: เดินเรื่องสนุกมากครับ แบบนี้เจ๊ก็สบายรูไปเลย  ::DookDig::

เจ๊ท้อง เพราะเจ้า เย หรือป่าวครับเนี้ย ผัวเอามาตั้งนานดันไม่ท้องซะงั้น

yedtamon57

ชอบตรงมีภาพประกอบจินตนาการนี่แหละครับ ว่าแต่จะได้ค่าปิดปากจากเจ๊โบว์ไหมนะ

comebacktome

Jonah MTS

รีได้สนุกจริงๆครับ ลุ่นแล้วสิว่าจะจบแปปไหน

Big5588

Danai Tee

สนุกมากครับ เรื่องเดิมไม่รู้เป็นไง รูปก็ได้อารมณ์ดีครับ

Kingkong Keang

goo_za

ยังไม่เคยอ่านต้นฉบับ แต่รีไรท์ที่อ่านก็ดีครับ

Tomsport

เนื้อเรื่องชักจะสนุกแล้วแถมมีรูปประกอบด้วย ไม่เบื่อเลย

meendavid