ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โบนัสปีใหม่ ตอนที่ 6 - สวรรค์รำไร

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 25, 2016, 04:41:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dayto

สุดยอดครับ สงสัยจะโดนรีดเลือดจนแห้งตายแน่เลย 555

nunjaiya

kasor7

จากทีแรกแค่อยากลองอ่านดู  อ่านไปอ่านมากลับรู้สึกชอบ  และสนุกไปอีกแนวดี

Crypt

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ อยากให้มีตอนต่อ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุก ๆ ครับ

mamy

เรื่องนี้น่าจะต่อให้เปนซี่รี่ย์ไปเลยครับ อ่านแล้วมันส์มาก ชอบครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน

meng5

devilzoa

กลับมาอ่านกี่รอบก็ยังสุดยอดไม่เบื่อเลย

Somchai Sudsakhorn

เขียนได้น่าอานและน่าติดตามมากครับสุยอดทุกเรื่องเลยครับ

code47

อีก 1 เรื่องที่รอคอย
จะมีภาค สองมั๊ยครับ

riggyx

jibxonly

สุดยอด ชอบมาก มาต่อไวไวนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

suteeboonmark

ขอขอบคุณ คุณAssasin008ที่มอบความบันเทิงที่ยอดเยี่ยมสุดๆ ต้องขอชื่นชมความสามารถคุณที่มีความเป็นเลิศในด้านการประพันธ์ที่นำผลงานที่ยอดเยี่ยมออกมาให้เสมอ
ขอบคุณ

armfine

ฟิน..ที่สุดของที่สุด อ่านทีไรอยากเป็นพระเอกทุกที

artbicon

ถ้ามีภาคต่อ น่าจะเสียวต่อเนื่องเลย แต่คงไม่มีแล้ว อยากอ่านอีก

yungsri

ขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆให้อ่าน รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะคับ