ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 60 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

ดราม่ามาเต็มจริงๆนะ ep นี้ แต่ท้ายที่สุดแล้วเหตุการณ์จะพลิกล๊อคไหมนิ

John Snoww

nmiint

ถ้าเป็นเรื่องแต่งนี้ บอกได้เลยว่า แต่งได้สุดยอดมากเลยลูกพี่ ละครชั้นดีชัดๆ
แต่ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็ว่าสังคมนี้แปลกมาก ดึงคนขึ้นสูง แต่ไม่ค่อยจะดูแลอารมณ์กันเลย

overspirit

Mubin9999

::Hmmm::ดิ่งมากตอน59มาลุ้นกัน60ว่าพี่โทนจะผ่านไปยังไง
ไม่รู้นะถ้าเป็นผมก็เหตุการณ์มันเหี้ยมาทั้งอาทิตย์แล้วก็ต้องขอบคุณพวกเขาทั้ง4คนนะที่มึงมาให้กูได้กระทืบระบายความรู้สึกพอดี ขอบคุณและขอโทษนะครับ

Alan

บางทีก็ลุ้นให้โทนว่าไปแรง ๆ ให้บรรดาเจ้ ๆ ได้รู้สึกตัวบ้างนะ...
ส่วนดาว ผมว่า โทนคิดไปเองแล้วแหละ

ผมรักดาวนะ...

ขอบอกตามตรงเลย แอบหวังว่าไอ้ที่ดิ่งมาสามสี่วันนี้ จะเคลียร์ได้ในตอนนี้...
แต่แม่ง หนักกว่าเก่าอีก ลามมาที่ทำงานอีก มีเรื่องร้านใหม่อีก ...

แต่ยังหวังให้ดาวเลือกโทนนะ...

number6

เข้มข้นใจเต้นสูบฉีดหนักเลย เจอเรื่องราวแบบนี้เข้าไปนายโทนเข้าโหมดเบอเซิร์กเลย เก็บทรงไม่อยู่ ถึงตอนนี้ไม่อยากให้จบกับสามสาวร้านเกะตอนนี้เลยจริงๆ อยากให้มี่ต่อๆไปซึ่งคงต้องรอเฉลย เพราะว่าเจ๊ๆทั้งหลายคงไม่ทิ้งนายโทนอยู่แล้ว คงต้องรอหมดเวลาเบอเซิร์กก่อนก็ปกติ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ ที่อยากรู้มากกว่าเรื่องพี่ๆก็เรื่องสาวเกะนี่แหละ

bbblack

dragonhead

ตอนนี้เป็นช่วงที่น้องโทนดราม่าสุดๆ อารมณ์พรั่งพรู ยืนอยู่ตรงข้ามกับทุกคนในโลก ... เป็นช่วงพีคของซีนน้องโทนที่เขียนได้ละเอียดดีมาก...😎😎😎

DESTINY_TH