ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 12

เริ่มโดย pekopon66, มิถุนายน 25, 2020, 02:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ohodick

น่าจะซ่อมพร้อมๆกันทั้ง 2 คนเลย

Man utd

onetow2006.1

น้องสิคมีอะไรมาให้ต้อมได้ลุ้นตลอด

mdemigod

ช่างน่าจะตอกตะปูที่ผนังห้องน้ำอยู่นะครับ

[Alt]air

เห็นทุกทีเลือกที่กล้ามใหญ่ป่ะสิค แต่อาของช่างนี่ไม่น่าตรงสเปก หรืออะไรก็ได้แล้ว

suiius

สงสัยงานนี้สิคจะชอบ เลยขอสองเลย

mongk

ท่อแตก ต้องหาช่างมาซ่อม แต่ช่างที่ซ่อมถูกใจมีไม่มากนัก
ช่่างซ่อมมาด้วยกัน 2 คน คงจะผลัดกันซ่อมจนท่อน่ำไหลดี

Punksmanonhell

น้องสิคนี้คือแบบว่าร่านได้ใจสุดๆ จัดเต็มทุกคนจิงๆ

Phukit Methitharathon

utmutm

babimild215

สงสัยใช้เครื่องมือพิเศษในการทำงาน

Mong Su

สงสัยต้องสมัคไปเป็นช่างประจำบ้านน้องสิคซะเเล้ว
ทำได้ให้ทุกอย่างจริงๆ

mspeed

ต้อมคนซื่อจะได้เห็นอะไรไหมน้า

gadget world

งานนี้สงสัยน้องสิคจะโดนพร้อมกันทีเดียวสองคนเลยนะ

ryg123456

น้องสิคช่างร้อนแรงเสียจริง อ่อยเก่งอีกต่างหาก หวังว่าคงจะไม่ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นนะครับ