ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 12 รสรักนักวอลเลย์สาว

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 11:07:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

นับล้านตัวในอุ้มมือ

น้องแจงมาปุ๊บ ก็ได้ลองของเก็บเข้าฮาเร็มเลย ดูซิว่าผลของน้ำมันจะแรงสักแค่ไหน

peteblack

ได้เก็บแต้มเพิ่มอีกละ

รอหลิวพลาดท่าป๊อดอีกที คงหลงหัวปักหัวปำแน่ๆ

ryg123456

ได้ประเดิมใช้น้ำมันแล้วนะนายป๊อด
คงต้องมีรายต่อๆไปนะ ขอให้เป็นน้องแอนท์ด้วยนะครับ

chaipron namtapee

ในตอนนี้เล่าถึงบทเสียวก็เล่าได้อย่างเร้าใจค่อยเป็นค่อยไปจนถึงจุดสุดยอด ชอบมากครับ

Mix_Xer

เพิ่งลองเข้ามาอ่าน สนุกดีครับ ชอบบทบรรยายและพล็อตเรื่องครับ เดาว่าอาจจะฮาเรมด้วย ถ้าเป็นแบบนี้ยิ่งชอบ

Northsouce North

ลุ้นป็อดแทบตาย ถ้าไม่มีน้าขิกคอยแนะนำให้ เอ็งจะได้สาวรึเปล่าฟะ

chairat04

ได้เก็บอีกหนึ่ง สงสัยแอนท์ก็จะโดนด้วยในไม่ช้า ขอบคุณครับ

bunchucherd

Phoowadol

ป๊อดโดนด้านมืดครอบงำแล้วต่อไปคงเก็บ สาวๆ เพื่อนหลิว หมดแน่ๆ

Just Chillin

Phisuiti Suwacheecharan

ได้สาวเพิ่มอีกคนแล้วนะครับ แล้วจะทำอย่างไรกับบรรดาสาวๆที่มีอยู่นี่ครับ แล้วน้องหลิวจะหลุดไปหรือเปล่านี่

SNGOT

นี่กำลังคิดว่าจะได้จัดรูมเมทแจงต่อด้วยเลยไหม

rewat.32

warone07

กำลังก่อสร้างฮาเร็มเลย อยากรู้จริงๆว่ากว่าจะจบเรื่องจะมีสาวๆกี่คน