ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suthep Thepprathan

รู้จักแนวนี้จากตอนดู AV ตอนแรกนึกว่าเป็นรหัส หนัง ชอบแนวนี้มากครับ ลายเส้นสวยดีครับ แปลก็อ่านง่าย ไม่สะดุดครับ
ชื่นชม ผลงานครับ ขอบคุณมากครับ

pongharu

เจ้าของบ้านดันหลับ คนเป็นเมียก็ต้องดูแลต่อ

gojira

ลายเส้นสวยจริงครับแบบที่พูดไม่รู้ผู้ชายจะตื่นมาไหม

กฤษณะ ปานกัณฑ์

ตื่นขึ้นแล้วก็ไม่รอดเพราะ NTR lol

เบา จริง ตับยังดีอยู่

softstone

นายไข่ย้อย

ผู้ชายนี่มันก็นะ นอนหลับไปได้ไง แบบนี้

Edit ไปๆมาติดใจซะงั้น แต่ชีวิตจิง ก็มีนะคนแบบนี้
อิอิอิ

virgoranger

หุ่นดีสุดอยากได้แบบนี้จริงๆ

edit อ้าวติดใจเลยสองดุ้นดีกว่าอันเดียว

ensd-07

ตื่นมาแล้วติดใจ มีต่ออีกหลายรอบ

ว่าแล้วมีติดใจชวนมาดื่มอีก

scozember

เริ่มต้นด้วยฉาก NTR บบเดียวกับ av เป๊ะเลย เดี๋ยวจะมาดูว่ามันจะจบแบบคาดไม่ถึงไหม

Edit.. จบแบบเดียวกับ av เป๊ะ แต่ชืบครับ av ที่ผมมีก็แนวนี้เยอะ 555

nuinoinaja

nuinoinaja

สมถ ไชยเมือง

เป็นบ้านที่สุขทั้งกายสุขทั้งใจตอนจบจะเป็นอย่างไรตามดู

rebuffz

คาดว่าจะติดใจแน่ๆเลยแบบนี้

Edit ชัดเลย ตัวตนที่แท้จริง ชอบครับ

boxser

Kit.m555

นึกว่าจะปิดเสื้อลง ดูดทั้งคู่สะงั้น ::DookDig::
Edit : ตอนจบชวนมากินอีกแหนะ ::Beggar::