ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 32 : กลับบ้านเรา... รออยู่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 08, 2020, 12:53:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

ฟ้าเหลืองแน่นอน ขนาดรุมสอง ยังแห้ง รอบนี้ 3 บะบายย

Paradise

ตายๆๆ 3-1 ไม่น่าจะมีชีวิตรอด
สงสัยจะตายคาอก ได้ไปพบอาจารย์เอ็นมะก็คราวนี้แหล่ะ

occocc

howto

ตาย ๆๆ นายริว 3 ต่อ หนึ่ง จะสู้มั้ย

ลีลาแต่ละคนนี่ใช้ได้เลย

ตอนนี้เต็มอิ่มมาก รอ 4 ต่อ 1 นะครับ

nagatobimaru

นายน้อยคร้าบ แบบนี้ คางเหลือง เอ้ยฟ้าเหลืองแน่ๆ ยังไงก็อย่ารุนแรงกับ เมียๆ นะคร้าบ

tree0107

ในที่สุดเจ้ามังกรก็จะถูกรุมโทรมแล้ว งานนี้มีซีดแน่ๆเจ้ามังกรเอ๋ย

Thongchai Wangsri

boy2516

tumsweet

bbblack

น้ำหมดตัวแน่ๆโดนรีดพิษแบบนี้3ต่อ1แต่ยังรอ4-1นะครับ

err

วันก่อนนั้น สองเมียรีดไป 8  น้ำ  วันนี้สามเมีย  คงไม่ต่ำกว่าโหลแน่  นายริว ซีดแน่  ฟ้าเหลือง  ตายๆๆ
ผิดคาด..นึกว่าจะเล่นซอดแจ้ง..ก็พี่อั้มขอไว้นิ..แล้วกระแต  มาทำไม  มาจูนรถเหรอ

แก้วใจ

ริวกะโดนรุมอีกแล้ว เมื่อคืนก็โดนรีดพิษจนหมดตัว จะไหวไหมนี่ มีเมียเยอะก็ลำบากอย่างนี้แหละ