ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.1” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 28, 2016, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

ตอนนี้เป็นตอนต่อของ V1 หรือเปล่า แล้วผ่านมา 5 ปีถ่านไฟเก่าจะติดขึ้นมาอีกมั้ยคงต้องตามลุ้นต่อ

+1  ขอบคุณที่หลง เข้ามา ติดกับดัก ::Confident::
::Shy:: ไม่น่าแกล้ง fc เลยเนอะ  ::Oops::

meowmeng

มาตามอ่าน Ver 2 ครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

savana911

เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เวลา ผ่านไปไว แต่ใจบางคนไม่เคยปล่อยผ่าน   ::WooWoo::

ROCKY_BOY

ถ่านไฟเก่าจะคุไหม

เต็ม ๆ ขอบอก   ::Oops::

pizzahutcha

เรื่องราวนั้นมันผ่านมาตั้ง 5 ปีแล้วแม่คุณเอ๋ย

อิอิ  นานแค่ไหน ก็รอด้ายยยย ไรท์สั่งให้รอนิ

dwarf

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่ติดตามนะคะ   ::Glad::

holovelove

เนื้อหายังซ่อนอยู่ เศร้าเลยผม กำลังสนุกๆ อยู่ด้วย ทำไงดี

ตอบแล้วก็เข้าไปอ่านยังไงล่ะครับ  ::Grimace::
เหงาๆ

thum2520

ขอบคุณครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

ปูเสื่อกันได้เลยนะคะ  ::Glad::

nonane

จำชื่อคนแต่งแปป จะได้ไล่อ่านเรื่องเก่าของท่าน

น๊าน fc มาเพิ่มอีกคนแล้ว   ::GiveMe::

facebeer

::Reader::เนื้อเรื่องเป็นไปตามที่โหวตนี้ เหลือแนวทางหื่นๆแน่นอนครับ55

::Shy::  รู้ทางอย่างนี้  FC ตัวจริงเลยนะคะเนี่ย  ::JubuJubu::

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ตอน2มาแบบรวดเร็วนะครับ

น่าจะมีตอน3-4-5-6ฯลฯไปเรื่อยๆเลยนะครับ

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

ดีใจที่ชอบค่ะ  ขอบคุณที่ติดตามนะคะ จะพยายาม เขียนต่อไปค่ะ ::Fighto::

anantza

ขอบคุณมากครับ เป็นแนวไหนน๊ารอลุ้นๆครับ

kyoyama_enna

เวอร์ชั่นแรกผมก็ชอบแล้วนะครับ ขอลองอ่านเวอร์นั่นนี้แป๊บนึงนะครับ

แนวถ่านไฟเก่านี่เอง น่าติดตามไปอีกแบบครับ ดำเนินเรื่องได้น่าสนใจเช่นเคย รอติดตามต่อนะครับ

รี๊ดดน่ารัก คึกคักเวลาลงเล่น  รี๊ดใจเย็นๆ เวลาอ่านเล่นคึกคักๆ  ::JubuJubu::

jeditay

ขอบคุณครับเนื้อเรื่องน่าติดตามมากเลย

ขอบคุณที่ให้ความสนใจจ้า  ::Glad::