ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Sakura-Jung Live มาไลฟ์สดกันเถอะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2018, 12:15:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tibhar

เรื่องนี้ต้องเขียนเร็วๆนี้แน่ครับ ทันสมัยเชียว

หลังอ่านจบคิดว่ามันป่าเถื่อนหน่อยนะ สงสารนางเอกอ่ะ

makimaki01

มีคนแรกต้องมีคนที่สองแล้วคนแรดร่วมมือด้วยเพื่อเงินแน่นอน

Allnewxmen

เหมือนจะต้องการเงินอยู่นะ ไม่รู้ว่าจะจบยังไง จริงๆถ้าไลฟ์สดไปตำรวจก็น่าจะได้ที่อยู่ง่ายขึ้นนะ

อ่านจบแล้ว นางเอกควบคุมได้แถมเป็นคนเลือกเองอีก ผิดคาดแฮะ 55555 แต่ถ้าเอาจริงๆสุดท้ายอาจจะมีปัญหากันเรื่องแบ่งเงินเอาด้วย

siwapol55

ดุเดือดสุดๆ ชะตากรรมของสาวผู้โชคร้ายจะเป็นยังไงต่อ น่าติดตามมาก
ขอบคุณมากครับ
อ้าวสุดท้าย มาร่วมมือกันซะงั้น

wunman

น่าสงสารนางเอกแต่ก็ จัดเต็มไม่รู็นางเอกจะติดใจรึป่าว

Edit:กลายเป็นว่านางเอกติดใจซะแล้ว เป็นเรื่องที่ออกแนวดาร์คดีจริงๆครับ

niceanglev

ไลฟสดแบบ ntr แบบนี้ ทำที่ไหนก็คงขายดีแน่ๆ

edit : ว่าแล้วว่าสุดท้ายนางเอกต้องชอบแล้วทำต่อ เงินดีขนาดนี้

yokyokyok

ได้เปิดซิงสาวสวยระดับดาวมหาลัยแบบนี้ โดนจับทีหลังก็คุ้มล่ะวะ  ::Bloody::

Edit ไม่โดนแหะ แถมได้ต่อยาวๆ ::GiveMe::

fylmas889

Ramirest

แรกๆขัดขืน  แต่เจอ3ล้านเข้าไปยอมเลย อิอิ

อ่อสุดท้ายก็ติดใจนี่เอง

DarKSiDeIID

phatsa

เน็ตไอดอลโดนเปิดซิงพร้อมไลฟ์สด....แล้วจะได้เงินตามทีทตกลงไปเปล่าเนี้ย

Edit: สรุปนางติดใจจนเป็นไอดอลสายนี้ไปแล้ววว...