ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tunpia NorHor

ตอนนี้ตัวเอกเปลี่ยนเป็นอีกคนใช่ไหม ตอนที่แล้วเป็นคนอ้่วยนิ

edตอนหน้าจะเป็นยังไงนะมีตัวเอกเพิ่ม หรือ จะเอา2 คนเดิมมาเจอกัน ::DayDream::

amateratsu

ขออ่าน

รู้สึกอ่านไปทำไมเราไม่อ้นละเกิดไรกับเรานิ ==

hon5678

พระเอกมันเอาเข้ามาเพื่อ วงไอดอลเลยนะนี้ แต่มันใช่พระเอกแน่เราะ 555

ตอนต่อไป ดูมีเนื้อเรื่อง น่าสนใจ นึกว่าจะจบแบบ เย็็ดกันอย่างเดียวสะอีก

lipza12752

ไอดอลก็มา ขอซักหลอดได้ไหมนี่ถ้ามันมีจริง ก็น่าลองนะนี่ถึงจะทำให้มนุษ ต้องพินาศก็น่าลอง

untraman114

โดนทั่ง ผจก กับ น้องนักร้องแน่ๆ

อื้อหือ ปูขนาดนี้ อยากรู้ตอนจบเลย

dragoness

ถ้าคนติดเชื้อเยอะแบบนี้สักวันพระเอกต้องไม่ปลอดภัยแน่ๆ ทำไงให้ยาฤทธิ์หมดนะ

อ่านจบยังคงไม่เข้าใจมีอำนาจต่อรองได้ไง ไปยิงทิ้งก็น่าจะจบป่ะ

pfrankz

ผู้จัดการไม่รอดแน่ๆ

แต่ให้เข้ามาแบบนี้จะไม่โดนไปด้วยหรอเนี่ย

ฉลาดสุดๆ ได้ทั้งวันแถมมีอำนาจอีก

Akira Watanabe

::Shy::  บัตรจับมือมันแพง เปลี่ยนเป็นบัตรแทงเลยดีกว่า

::Horror::  นึกว่าเนื้อเรื่องจะกาว ๆ ซั่มกันไปเรื่อย ๆ 

มีดราม่าซ่อนไว้อยู่นี่เอง

Gunitle

ผมลืมไปแล้วนะเนี่ยว่าไอตัวต้นเหตุมันคืออาจารย์5555 แต่ว่าตอนนี้คงเสร็จทั้งไอดอลทั้งผู้จัดการเป็นแน่ งั้นจออ่านตอเลยนะครับกำลังมันส์

อ๋อที่แท้อย่างนี้นี่เอง เมียตัวร้ายโดนไวรัส เลยทำให้แค้น ตอนหน้าน่าจะมีอะไรสนุกๆนะครับ แต่ตอนนี้ก็มันส์สุดๆ พระเอกแม่งกลายเป็นราชาไปเลย555 ขอบคุณมากครับผมท่านคาร์เทอร์

โดเรม่อน

อ่านจนลืมไปเลยเรื่องนี้ พระเอกคงได้สนุกต่อแน่ๆถ้าเรื่องนี้มีมากกว่า3ตอนคงจะสนุกแน่ครับเนื้อเรื่องเขียนก็ดีด้วย

ว่าแล้วมันมีเนื้อเรื่องเขียนดีด้วยเรื่องนี้ ตอนต่อไปจะได้รู้ต้นต่อของไวรัสแล้วแต่อยากให้มีตอนเยอะกว่านี้คงจะดี

tcm12599

เดี๋ยวนะ ผู้จัดการวง เอ็งจะโหดไปละ  ระเบิดบันไดทิ้งได้หรอ ::Me?::

ชีวิตดีไปอีก  (นั่นคงเป็นความฝันของใครๆหลายคน) เยไปวันๆ

veronicaz

ได้ๆๆเรื่องนี้มันได้ครับ
นี่ตามมาจากตอนหนึ่งเลย พอรู้ว่าแม่งเปิดเรื่องเป็นแนวซอมบี้ อูยส์

กะว่าตอนสองนาจะหมดมุกแล้วนะ นี่แม่งไปเดินเรื่องไอ้นั่นอีก โอย
คนแต่งนี่มันด้นสดหรือว่าปูทางตั้งแต่ตอนแรกวะครับ555 ว่าแต่ไอดอลในเรื่อง ลอกแบบมาจากตัวจริงบ้างหรือเปล่า ไม่ได้ติดตาม แต่คิดว่าคงไม่มั้ง โดนแฟนๆรุมตาย

msanookmak

ดูฉลาดกว่าคนในภาคแรกนะ

ดูๆไปก็ไม่ต่างเท่าไหร่

sonteen42

tidtook

ไวรัสสายพันธ์นี้ น่าเอามาใช้กับไทย สาวๆ อัตราส่วนมากกว่าผู้ชาย 555 จะได้สนุกให้เต็มที่