ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abfun

ผมว่านาจงใจ แต่ที่พลาดนะผัวนา  ปล่อยให้โดนล่อไปกี่คนแล้วเนี่ย

rung20057

เดาว่า นาวางแผนให้เป็นแบบนี้ อาจจะเป็นไปได้ ผัวนาได้ลองคนอื่นบ้าง

h-man

แต่ละตอน แต่ละฉาก เกินจินตนาการจริงๆ
บทรักของนากับโจเร่าร้อนด้วยอารมณ์พิศวาส 
แต่บทรักที่กำลังจะเกิดขึ้น อาจร้อนแรงกว่า
เพราะมีทั้งอารมณ์หึงหวง โกรธ และแค้นฝังหุ่น

Wannadit Iempan

แผนของนาไม่น่าจะผิดนะ. แต่พิมนี่เข้าแผนใครไม่รู้

Nu metal

มาแล้วๆ  ดูสินาจะเดินเกมส์ยังไง แล้วจะเตลิดไปไหม  ไม่สิๆ เตลิดไปไกล กู่ไม่กลับแล้ว 

yothin_d

ลุ้นๆว่าสามีนาจะได้น้องพิมมั้ย อยากรู้ว่านาจะหึงรึป่าว

err

มีอ่านกินคนอื่นซะด้วย  ให้พี่เขาสมหวังหน่อยนะ  ดูเมียเอากับคนอื่นมาเยอะแล้วลองให้น้องนาได้หึงผัวบ้าง

xonly-1454

คุณสามีใจเย็นจัง ตอนดีๆไม่ถ่ายไว้ จะมาถ่ายเอาอีตอนเขาออกจากห้องน้ำ  แล้วต่อไปจะใจถึงจัดน้องพิมหรือเปล่า หรือว่าจะเข้าไปหมู่ซะเลย

Fanta22

มีคิวแลกผัวแลกเมียแบบนี้ต้องจัดน้องพิมหนักๆ

mrsunz

นาเริ่มกู่ไม่กลับแล้ว ส่วนสามี กำลังจะได้ของใหม่ 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่บอกว่าผิดแผนนี่ หมายถึงได้มาเห็นนามีอะไรกับโจ และยังแถมได้มีอะไรกับน้องพิมด้วยรึเปล่านะ ถ้าเป็นแบบนี้ก็น่าจะให้ผิดบ่อยๆก็น่าจะดีนะ...อิอิ

peddo

ถ้าผิดแผน แต่ได้น้องพิมนี่น่าสนนะครับ อาจไม่ร้อนร่านเท่าแต่น่าจะสดกว่า อย่าพลาดท่าล่มซะก่อนละกันครับ อายเด็กมัน ขอบคุณ​ครับ​

Joetan

และแล้วสามีนาก็เขเาสู่วงการสวิงเต็มรูปแบบแลกเมียกันไปเลย เค้าเอาเมียเรา เราเอาเมียเค้าน่าสนุกดี เพื่อสามีนาอาจจะชอบแบบนี้ขึ้นมาใหม่ก็ได้ จะได้ไม่ดสุยเปรียบ โดนคนอื่นเอาเมียฝ่ายเดียวตลอด

arsenyo

จัดน้องพิมให้ได้นะพี่น้อง ลุ้นอยู่นะครับพี่น้องครับ ผิดแผนแบบนี้ผมยอมนะ

purecake

สมกับที่รอคอยมากๆครับ ตอนหน้าขอหนูนาโดนรุมโดยสามีแอบดูบ้างนะครับผม