ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamesbuff

olemantu

นาถูกตามใจจนเคยสำหรับเรื่องเซ็กส์ เพราะรู้ว่าสามีตัวเองยังชอบเรื่องตื่นเต้นที่นาทำ..นาจึงมักจะไม่ได้บอกแผนการณ์ทั้งหมด
แต่มักจะให้สามี ติดตามค้นหา เอาเองเพื่อหลบไปด้วยอย่างหนึ่ง และเพื่อสนองความต้องการของสามีด้วย
นาถูกใจ โจ และชอบรสนิยมของโจ  ที่สำคัญโจหนุ่มกว่าสามีมาก ใช่เวลาไม่นานก็สามารถลุกขึ้นมาสนองความต้องการได้ พอผ่านไปสองสามครั้งคราวนี้โจก็คงจัดสดนาได้แล้วละ
นารู้ดีว่าในตอนต้น เกมส์เสียวจะถูกถ่ายไว้ให้สามีดู..ก็คงทำให้เป็นไปตามที่สามีต้องการ แต่พอจบจากตอนนี้ไป ก็คงจบคลิปเมมเต็มไปแล้ว
คงต้องปล่อยไปแล้วละ ก็เพื่อความสะใจเหมือนกัน จนกว่านาจะสำนึกได้ว่าเป็นเรื่องที่ไม่สมควร..ไม่ถูกต้อง
หรือไม่ก้อ..สามีนาควรมีมีอะไรกับพิมบ้าง และคิว่านาคงทนไม่ได้กับเรื่องเช่นนี้

fireanimal

Tingting ThaiLand

นาเริ่มเป็นฝ่ายคุมเกมส์แทนสามีซะแล้ว แต่ตื่นเต้นดีนะ

กำพล

แล้วจะเล่นเมียฝรั่งเลยเหรอ มันไม่กว้างขางไปหน่อยเหรอ แล้วโจก็ดันอึดอีกจะสู้เขาไหวไหม

rentalman

มีตอนใหม่มาทีไรให้ได้ลุ้นทุกทีสิน่า
นาร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับเนี่ย เริ่มปล่อยตัวมากขึ้นแบบนี้  ::Bloody:: ซักพักคุณสามีจะสร้างฮาเร็มบ้างหละ   ::Dribbling::
ตอนหน้าจะมีสวิงมั้ยน้า...

ขอบคุณครับ

Komsan Tanunchai Olympus

นาเกือบโดนโจใส่สด ซะแล้ว และน้องพิมจะโดนเปิดซิงไหมนะ ดูหนังสดขณะนั้น

eglebudsob

Anan Saidakhot

เขียนให้น้องพิมหันมากินตับสามีนาคืนแบบชุดใหญ่ไฟกระพริบเลยครับอารมณ์น้องเค้ากะลังได้ที่เลยอีกอย่างนี่จะเป็นการแก้แค้นนาแบบทบต้นทบดอกที่ สา สม กัน เป็น อย่าง ดี เลย ที เดียว  อิๆๆๆ

thum2520

สรุปนอกใจจริงๆ แล้วใช่มั้ย เล่นกับไฟ จริง ๆ เลย พระเอกของเราเศร้าแน่ ๆ เลย

diaby

ดีครับ สามีนาขาดทุนมานานแล้ว หวังว่าครั้งนี้จะได้คืนทุนบ้าง ขอบคุณมากครับ

กองทัพ ตี

อยากให้นาติดใจโจจนต้องแอบไปเอาอยู่เรื่อยๆ

Mika Yamada

::Fighto::สงสัยน้องพิมจะไม่รอด เอาคืนเมียบ้าง

xonly-1785

ควักออกมาให้รู้แล้วรู้รอดเผื่อได้ลองอะไรใหม่ๆ

jjhj1988

ผิดแผนจริงๆ ด้วยสิคับ
จากตอนแรกว่าจะเอาคลิปให้น้องพิมพ์ดูกลายเป็นโชว์หนังสดให้น้องพิมพ์ดูแทน
งานนี้จะมีสลับคู่รึเปล่า รอลุ้นคับ