ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.5(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 14, 2018, 12:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poison_react

บทสรุปมาแล้ววววว
พลิกผันจากที่คิด สาวซึนตัวแม่เลยนี่นา
พอซึนแตกก็เดเระสุดๆ พระเอกก็ใช่ย่อย ซึนแตกจนได้
ขอชมล่ะนะครับ

อย่าเพิ่งหมดไฟครับ พวกเรานักเสพยังมีกำลังใจมอบให้ไม่รู้จบครับ

kyoshirou

ปมน้อยไปหน่อย จบง่ายไป แต่ขอบคุณมากครับ

oninomo55

elviswhat

ผมนี่ละชอบเคียวกะ จริง ๆ เลย น่ารักมาก ๆ

Tanatos

owari

ไม่คิดว่าจะมีคนหยิบมาแปลจนครบขอบคุณครับ

marcut

ในที่สุดพระเอกก็ได้รู้ความจริงหลังจากเข้าใจผิดมานาน จะได้สมหวังสักที แล้วจะได้เพื่อนนางเอกด้วยไหม

aholic

bigzaba

ถ้ามีบทพระเอกร้ายๆซัก 2-3 ตอน น่าจะสะใจกว่านี้นะ แจ่จบแบบแฮปปี้ ก็ดีครับ
นางเอกตอนสุดท้ายนี่ก็ยั่วยวนซะ หื้มมม

Kittepong D Teasinsartit

Dragora

พ่อจ้างให้มาเป็นเมทตลอดชีวิตแน่ๆ

K1221

ตอนแรกเกือบคิดไปว่าตอนจบต้องปวดตับแน่ๆ

l3elievE

โอ้วนึกว่าต้องปวดตัวซะแล้ว ขอบคุณครับ

Harumi Nana