ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] Boku to Furyou to Okujou de | ยัยตัวร้ายกับนายสุดหล่อ[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 06:45:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Chicken] Boku to Furyou to Okujou de | With Me and Bad girl On the Roof  ยัยตัวร้ายกับนายสุดหล่อ[แปลไทย By HypN♥s]
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 12 เป็นต้นไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

ผมว่างานนี้คงเข้าใจผิดจริงๆแหละ

นั่นไงเข้าใจผิดจริงๆ แตต่สุดท้ายจบด้วยข้าวกล่อง น่ารักไปอีกแบบ

siwapeeza

เข้าใจผิดแหละดูออกพระเอกคงน่าจะพูดไม่เรื่องเกมสืก็หนังยะแบบนี้

น่านไงฟังผิดจริงๆด้วยได้กันตามระเบียบ จบแบบแฮปปี้ดีครับบ

nowhereman

งานนี้น่าจะเข้าใจผิดจริงๆอะแหละ  ส่วนที่นางเอกได้ยินน่าจะหมายถึงเรื่องเกมส์หรืออย่างอื่น  ตอนจบน่าจะสวย กลับมารักกัน นางเอกแขวนนวม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nuunung

น่าจะมีอะไรเข้าใจผิดแน่เลย สาวแกร่งถึงกับร้องไห้

เข้าใจผิดจริงด้วยแต่ก็ จบได้สวยงามซิงๆกันไป

God25

เข้าใจผิดกันแน่ๆ จบด้วยการง้อแบบสบายตัวชัวร์

หุ่นน่าจัดมาก ยินดีกับทั้งคู่ด้วย

MooOon

พระเอกหน้าตาโอเคเเล้วนะเเต่ตัวเล็กไปหน่อย เเต่นางเอกเรื่องนี้ทำให้

ผมคิดถึงเอริท สาวผมเเดงในเรื่อง เกิดชาตินี้ต้องเทพ ที่เป็นเมะอยู่อะ

เหมือน กันมาก 555+ เเต่ผมเดาว่า พระเอกน่าจะพูดอีกเรื่องเเล้วนาง เข้าใจ

ผิดไปเองละมั้ง ดูเเล้วพระเอกไม่น่าใช่คนเเบบนี้นะ เดาเอา

---------------------------------------------------------------

จริงๆ ก็สงสัยนะ เอาเเบบเรื่องจริงๆ นักเรียนปกติมันเอากันกลางดาดฟ้าเเบบนี้เลยหรอ?

คือ.....ไม่กลัวพวกตุกไกลๆ หรือบ้านเเถวนั้นเห็นหรอ 555+ เอาจริงๆสาวนักเลง ตัวซึน

เลยสินะ เเต่ถ้าโดนเอาบ่อยๆกลัวจะเป็นฝ่าย คุมพระเอกซะเองนี่สิ ^^

keatmano

เดี๋ยวพระเอกเราก็จะทำให้เกรียนสาวได้เป็นผู้หญิงเต็มตัว หลังจากนั้นก็คบกันอย่างเปิดเเผย แต่ก็ยังสำแดงตนเป็นลูกพี่หญิงผู้ห้าวหาญเหมือนเดิม

คู่รักที่น่ารัก วางแผนกันตั้งแต่ยังเรียนกันเลยนะเนี่ย

Mortal-R2

เข้าใจกันผิดแน่ๆ กลายเป็นลัดขัั้นตอนกันไปเลย

จบสวยๆ แถมข้าวกินตลอดชีวิต 55+

Boran Mark

เธอต้องเข้าใจอะไรผิดๆ แน่นอน พระเอกเราต้องรีบอธิบายโดยเร็ว ขอให้เข้าใจกันได้ดีนะ
edit: ลงตัวพอดี เป็นคู่ที่น่ารักมาก

munkza

เข้าใจผิดแล้ว น่าจะเรื่องเกมหรือกาตูนละน้าา

เรียบบบ ซึนเพราะเรื่องเกมส์ สบายใจโดนเปิดซิงเลยย

Peter Taowating

สงสัยนางคงเข้าใจผิด  แต่ดูทรงแล้วน่าจะมีใจให้ไอ้หนุ่มแร่ะ  งานนี้โดนปลอบใจด้วยดุ้นชัวร์ 555  ::Glad::

xtazy

สาวแกร่งมีความรักซะแล้ว เธอจะอ่อนลงหรือแค่เอาเพื่อนชายมาเป็นทาสระบายอารมณ์กันนะ

เจอหนุ่มขี้อ้อนเข้าไปถึงกับละลายเลย

NM04

เนื้อเรื่องน่าสนุกดี แปลกตรงที่กลับข้างกันระหว่างหญิงกับชาย ดูต่อๆ  ::Thinking::

kyojaza1

คิดว่าตอนจบนางเอกน่าจะกลับใจเป็นสาวเรียบร้อย คิดว่านะ555
Edit:เห็นพระเอกติ๋มๆ ไม่คิดว่าจะเป็นฝ่ายรุก นางเอกถึงกับเคลิ้ม