ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] 2LDK [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 07:15:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Minibar

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน อันนี้ถึงกลับวิ่งชน น่าจะจบแฮปปี้แหละ

จบแบบสบายเนื้อสบายตัว แยกย้าย

mspeed

บางครั้งสมบูรณ์แบบเกินไปเลยไม่มีใครกล้ามาจีบมั้งครับ
ว่าแต่แบบนี้ไม่เหลือแน่นอน  คงย้ายมาอยู่ถาวรเลย

จัดของแบบนี้อีกครึ่งปีก็ไม่เสร็จนะครับ
อันนี้เรียกว่ามัวแต่จัดกันเองนะฮะ

eakpiya001

สุดยอดไปเลยครับ

เม้นท์มักง่าย/ทำผิดซ้ำซาก
ลบไอดี

ipor

ีาก็เล่นแอ่นซะขนาดนั้น มันก็ทะลุซิครับ ผมว่างานนี้ได้ค่าจ้างเป็นแจกน่ำกะรุ่นพี่แน่นอน

คือพี่ชวนมาอยู่ด้วย อย่างนั้นเหรอ.....มาเลยครับ สบายแน่นอน

ชลชาติ สก

มันต้องแน่นแค่ไหนละนั่นนนขาดทั้งในทั้งนอกแบบนี้

ต้องย้ายมาอยู่กับรุ่นพี่แล้วแหละ บันเทิงตลอดเวลาแน่นอน

prota

อันนี้มันเสื้อหลุดพร้อมยกทรงเลย แหม่มาแบบนี้เลย ตอนแรกนึกว่าพระเอกเห็นชั้นใน แล้วนางเอกอาย แต่ฉากให้พระเอกลองจับก็มาอย่างที่คิด ขอบคุณครับ

Oceankings1234

ตั้งใจกระดุมหลุดรึเปล่าพระเอกส้มหล่นสุดๆ

พระเอกสบายแน่นอนทุกวันหลังจากนี้โดนรีดน้ำเช้าเย็น

alaaum

ชวนมาอ่อยนี่หว่า แบบนี้ไม่รอดแล้ว

Edit น่านๆ ได้ย้ายมาอยู่ด้วยกันแน่ๆ

vigo

ง่ายขนาดนี้เชียว ยอมให้ลองจับดู น่าจะมีใจอยู่บ้างละ

เก็บของไม่เสร็จแน่มัวแต่เอากันเล่นๆอยู่

BabyFace

รุ่นพี่จริงๆของหงี่  ที่ให้น้องมาอยู่ด้วยน่ะมันเป็นแผนการ  ซึ่งดูแล้วมันก็ได้ผล  โดยเฉพาะแผนเด็ดกระดุมหลุดโชว์นม  ถ้าไอ้น้องไม่เอามันก็บ่ใช่ผู้ชายหรือให้มันไปบวชซะ
ไม่มีอะไรเพิ่มเติม  แต่ตอนแรกภาพสีนี่มันได้อารมณืกว่าตอน 2 มากๆ  ต้องย้อนไปดูตอนแรกได้อารมณ์มากๆ  ::Confident::

catmeao

กระดุมเสื้อหลุดทั้งข้างนอกข้างใน แถมบอกให้ลองจับ อย่างนี้พระเอกไม่จับแค่ตรงนี้ล่ะแต่จะจับทั้งตัวแล้วทำอย่างอื่นอีก ::DookDig::

joulez

รุ่นพี่พูดแต่ละคำ อ่อยแรงทั้งนั้น ขนาดนี่แล้วพร้อมปะทะแล้วแหละ ต้องถามว่ากี่ยกดีกว่า

"ทุกอย่างโอเคนะคะ" เป็นผมก็โดดใส่อีกรอบแล้ว

asdw

อุบัติเหตุที่ลงตัว  อะไรมายกทรงขาดเอาตอนนี้ แบบนี้ จัดกันมันส์แน่นอน 
มาอยู่ด้วยกันสิ สบายไป

keatmano

รุ่นพี่อ่อยให้เสียขนาดนี้ รุ่นน้องไม่ยอมทำอะไรหล่ะก็ คงไม่ต้องมาเจอกันอีกแล้ว ... หลังจากนี้ก็คงย้ายเข้ามาอยู่กับรุ่นพี่เลยแน่ๆ

รุ่นน้องเอ๋ย รุ่นพี่สาวย้ำอยู่หลายครั้งแล้วว่านอกจากน้องไม่ให้คนอื่นจับของของเจ้าหล่อน ... มันก็ชัดเจนแล้ว

Kit.m555

จุดเริ่มของหน้าอกนี้เอง
ใหย่จนกระดุมปริออกมาเองเลย
พระเอกพุ่งเข้าไปอย่างไว ::Angry::
EDIT : จุดอ่อนของเธอคทอหัวนมนี่เอง
อย่างเปิดสวิตซ์  ::Glad::