ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Raikou Shinki Igis Magia แพนโดร่าภาค3 ตอนที่1 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 10:08:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

มาแล้วจ้า สิ้นสุดการรอคอย ฉลองเรื่องที่50 กับผลงานมหากาพย์ไตรภาคระดับตำนาน จากภาค1 สู่ภาค2 สู่...
แพนโดร่า ภาค3

เป็นซีรี่ส์ที่มาไกลจริงๆนะเนี่ย แถมภาคนี้น่าจะยาวไม่ต่ำกว่า4เล่ม คงต้องแปลกันอีกนาน เวลาจะแอบแปลก็ไม่ค่อยมี แบบแปลอิ้งก็หายเงียบกลางทางอีก เอาเหอะ จะเจียดเวลาแปลให้มากที่สุดแล้วกัน
งวดนี้ถึงตาประธานเป็นนางเอกกับเขาซะที มาพร้อมตัวละครใหม่ระดับเทพทั้งนั้น จะมันส์แค่ไหน ก็ไปรับชมรับฟังกันเล้ย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

คราวนี้ เป็น บทเกี่ยวกับอะไร เเต่ น้อง ยูนิคอร์ยังน่ารักเหมือนเดิม 55+

จากที่ดู เนื้อเรืี่อง ไม่น่าเกี่ยวกับ หนังสือ 7บาปเเล้วมั้ง รอดูละกัน อยากเห็น

นางเอกภาคเเรก มาโผ่ลในภาคนี้ด้วยจริง ๆ

-------------------------------------------------------------

งืม....ขอถามนิดครับ น้อง2คนที่โดนเล่นในตอนนี้ คือตัวสาวหลักในภาค3ใช่ไหม

เเล้วนางเอกในภาค1เเละ2 ยังเดก่งอยู่ไหม เห็นน้องม้า ยูนิ เขาหักไปเเล้วด้วย -*-

ขึ้นภาคใหม่ก็ต้องเปลี่ยนบทให้คนอื่นเด่นกว่า ส่วนนางเอกใน2ภาคก่อนก็โผล่มาเป็นตัวประกอบฉากแค่นั้นแหละ

mindza2212

รอบนี้จะมีตัวร้ายเป็นตัวอะไรอีกดีหว่าแต่ตัวละครหญิงซีรีย์นี้นี่เปลืองตัวสุดๆแล้ว

แค่ตอนแรกก็โดนจัดซะแล้วไวเกิ๊น

Bxbn

เนื้อเรื่องภาคนี้จะเป็นยังไงนี้ ติดตามมาตั้งแต่ภาคก่อน

น่าติดตามครับ

Zero16

ไปดูในraw แล้วมีหลายเล่มจริงๆ แต่ในที่สุดฟูมิกะก็ได้เป็นตัวเด่นสักที ผมรอมานานมาก

exhausis123

ภาค2 ดูจบค่อนข้างเคลียร์ ไม่นึกว่าจะมีภาค 3 นะนี่ แต่เมื่อมี ก้อตามกันต่อไป

ว่า/ป เนื้อเรื่องจะโยงไปแพนโดร่ายังไงหว่า

bigboy001

::Sweat:: ::Sweat::

โอโหวมีภาค 3 มาซะแล้วงานนี้ต้องตามกันยาวๆแน่นวล
จะว่าไปภาพก็ดูแปลกๆ นะเหมือนจะคมขึ้นหรือเปล่า?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Sunnaja

อะไรกันมีภาค3ด้วยเหรอเนี่ยเอาตรงๆภาค2ยังอ่านไม่จบเลยดองอยู่555ดูหน่อยสิว่าจะโดนอะไรบ้างตอนนี้
เมดูซ่ามันคือตัวเมียหนิทำไมมีหำหละแต่โดนทำให้ขยับไม่ได้แล้วเล่นทีเดียว2รูเลยเหรอ

cookiewithjam

ติดตามมาตั้งแต่ีภาคแรกครับ เรื่องนี้ ขอบคุณที่แปลฮะ

RE:StarT

ไม่น่าเชื่อว่าอจ.แกจะลากมากภาค 3 ได้ ::Confident:: แต่ภาคนี่สนุก ขอบคุณที่แปลครับ

micmicmic6

ไปดูในraw แล้วมีหลายเล่มจริงๆ แต่ในที่สุดฟูมิกะก็ได้เป็นตัวเด่นสักที ผมรอมานานมาก

Taizen

siwapeeza

มาติดตามภาคต่อครับผมม อ่ายๆงงๆ ไม่ค่ิยได้จำเนื้องเรื่องเท่าไหร่ 555

โดนจัดซะแล้วมาถึง สงสัยตอนหน้าติดใจกลับมาป่ะนั้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นึกว่าจบไปแล้วมีต่อหรอเนี่ย  ตัวเอกก็คงเปลืองตัวเช่นเคย

porprem