ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Sakura Saku - The cherry blossom has come! : ซากุระผลิบาน

เริ่มโดย oswald, เมษายน 01, 2019, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

เหมือนตัวผมเองเลย เรื่องความรักนี่ชอบเขิน อาย ไม่กล้า ป๊อดแหกตลอด
ถ้ารับรักตั้งแต่แรกก็จบแล้ววว ::Oops:: ::Oops::

ensd-07

Mumei Otoko

อ่านจบแล้วน้ำตาจะไหล  ประทับใจดีแท้ เนื้อเรื่องอาจารย์คนนี้  ::Dribbling::

Hawaalaew

ฺิท่านนี่ชอบแปลแนวหวานๆสินะครับ แต่ก็ดีแล้วครับจะได้เอาไว้ล้างตับหลังจากอ่านผลงานของท่านkaterมา ช่วยได้มากจริงๆ พระเอกเรื่องนี้ก็นะ ต้องให้นางเอกทำถึงขนาดนี้กว่าจะได้กัน ถ้าเป็นเรื่องแนวปวดตับนี่คงไม่เหลืออะไรให้พระเอกแล้ว คิดเล่นๆชักอยากเห็นอ.ท่านนี้วาดแนวปวดตับบ้างเหมือนกันแฮะ
ปล.รอแบบuncenและตอนอื่นๆอยู่นะครับ

niceanglev

นางเอกอย่างน่ารัก พระเอกดูไม่ค่อยจะมั่นใจตัวเองเท่าไร  จนนางเอกต้องรุกก่อนด้วย ขนาดนางเอกป๊อบปูล่ามากๆเลยนะ แบบนี้ต้องขอคบอยู่แล้วปล่อยไปได้ไง

strikef.

น่ารัก ใสๆ มากเลย ทั้งคู่ต้องรักกันมากๆ แน่เลย แต่ทำไมตอนสารภาพรักครั้งแรก ไม่สำเร็จน้า แต่ไม่ว่ายังไงสารภาพครั้งที่ 2 ก็ สำเร็จด้วยดี แถมมีมัดจำไว้ก่อนด้วย แบบนี้ Happy Ending แล้วหละ ยินดีด้วยน้า แค่คิดก็สุขใจแทนแล้ว

zero21

โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Crypt

ดู ๆ แล้วพระเอกนี่ขี้อายแถมจริงจังอีก เฮ้อ ต้องให้นางเอกเป็นฝ่ายรุกตลอดเลย

Lucitor

นึกว่าจะไม่กล้าซ่ะปล้ว สาวให้ท่าขนาดนี้
ถ้าไม่มีถุงก็แตกนอกสิจ๊ะ

I2eI3oI2n D Ace

เนื้อเรื่องหวานดีจังอ่านแล้วคิดถึงสมัยเรียนเลย

teet

น่าอิจฉาได้ของขวัญสุดเสียวเลย คนให้ก็น่าเอามากๆ

xonlykcy

ไม่รู้เปงไร แต่พอเห็นลายเส้นของอาจารย์คนนี้ทีไร รมขึ้นทู๊กกกที ::Shy::

neverock

นึกถึงสมัยเรียนที่เพื่อนสาวมาดื่มที่ห้องนี้ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยรอด อิอิ

Bounce

งุยๆๆ อ่านแล้วเขินเลยครับ ย้อนรักวัยเรียน อ่านไปยิ้มไป ชอบจริงๆงาน อ.โฮมุนฯ ได้อรรถรสดีครับ
ขอบคุณงานแปลดีๆ ทำให้ต้องย้อนอ่านรัวๆ