ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Orie Making : สานรัก โอริเอะ

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2021, 01:23:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

หึๆ อ.มิจิคิงเดี๋ยวนี้เล่นง่าย เอ๊ย...เล่นไม่ยาก เอารวมเล่มใส่ปกใหม่กับตอนเสริมสั้นๆแล้วออกวางขายอีกรอบ
ผมก็ขอแปลแค่ตอนที่เพิ่มขึ้นมานะครับ

คราวนี้ถึงคิวบ.ก. มือใหม่ โอริเอะซังแล้ว อ่านเรื่องเก่ากันได้ที่นี่ถ้ายังไม่ได้อ่าน

>>>บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง <<<
>>>บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง <<<

ตอนนี้รู้สึกสั้นไปหน่อย ผมเลยแถมเรื่องสั้นสีอีกเรื่องไปด้วยก็แล้วกันนะครับ

ป.ล.
1. อาซาโตะผมแปลชื่อจริงผิดมาตลอดว่า "โยริโกะ" เพิ่งเห็นใน Profile ของรวมเล่มว่าชื่อ "อิโกะ" (คันจิเขียนเหมือนกัน)
2. ถ้าอ. แกจะเล่นมุขนี้อีกตอนหน้าคงเป็น บ.ก. ซาโต้สินะ

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
นักเขียนสุดมโน อ.บงจิริ
นักเขียนช่างฝัน อ.บงจิริ
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง
บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง
ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง
สานรัก อาซาโตะ

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M <<<Azato Making
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์ <<<Azato Making
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง- <<<Azato Making

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

phatsa

อันนี้มีสองเรื่องเหรอ... ชอบตอนแรกที่เหมือนโดนจับได้ว่าบ้ากาม​ร้องไห้เลย

MooOon

สรุปที่สองสาวหื่นพูดกันนี่เรื่องจริงหมดเลยสินะ 555+

ว่าเเต่เนื้อหาของ อาซาโตะ ไม่มีมาเพิ่มเเล้วหรอครับ

อยากรู้ว่าจะลงเอยกับนายหัวเห็ดเเว่นยังไง ^^

-----------------------------------------------

มีเพิ่มมาแค่นี้แหละครับ ไม่งั้นผมก็แปลใส่ไปด้วยแล้ว คงต้องรอตอนหน้าถ้าจะยังมีต่อนะ

goorboyI

หื่นหนะแหละ บก.คนนี้หื่นสุดละแหละ

แต่ถ้าชุดอย่างนี้จัดหนักทุกคืนไม่ได้วาดการ์ตูนแน่นอน

mindza2212

สาวที่ดูหงิมๆที่สุดดันเป็นคนที่หื่นที่สุดซะงั้น ::DookDig::

kazu36

อ้าวตกลงนี่คิดเองทั้งหมดเลย
แต่คิดก็เสียวแล้ว
ในยุคอนาคต ความเสียวคงเป็นแค่คลื่นสมอง

-----------------------------------------

มันเป็น Flashback จากเมื่อคืนก่อนหรอกนะ ไม่ได้คิดไปเอง

noohun

ทั้งๆที่หน้าปกเป็นอาซาโตะซังแท้ๆ แต่เรื่องแถมดันเป็นสึคิโมโตะซังแฮะ เอาเถอะ ขานั้นเขาได้แอร์ไทม์เยอะกว่าใครเพื่อนแล้วล่ะนะ
ปล.ทำไมอาจารย์ไม่ทำเรื่องแถมของหัวหน้า บ.ก. บ้างล่ะคร้าบบบ

keatmano

ชุดชั้นในดูเซ็กซี่จริงๆ เหมาะแล้วที่จะได้ชื่อว่าถ้าใส่แล้วจะไม่ได้นอน

ส่วนตอนที่สอง ใครโดนอ้อนแบบนี้คงไม่มีทางปฏิเสธความต้องการของเจ้าหล่อนแน่ๆ

Mumei Otoko

ภาพสีสวยงามมาก ชอบอาซาโตะมากกว่า แต่ก็เริ่มชอบสึคิโมโตะซังเพราะตอนนี้นี่แหละ ไม่นึกว่าจะ***ขนาดนี้ ::Grimace:: สุโกยยย

อยากเห็นบทสรุปของอาซาโตะมากว่าจะจบกับนายหัวเห็ดไหม  ::Shy::

niceanglev

ชอบภาพสีอะ สวยมากๆเลย ผู้หญิงน่ารักสุดๆ แถมอ้อนสุดๆด้วย

ipor

นี่ซินะเรื่องที่สาวๆชอบคุยกันนะ

Creader

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ที่พูดๆกันมานี่เข้าตัวหมดเลยซินะ  สาวเงียบๆนี่ร้ายนักเชียว

maroon

ขอบคุน นะครับ ไม่ใดเข้าเวปสะนาน ลืมเรื่องนี้ไปเลย เคยรอดู คู่ของซาโต้ะ ว่าจะจบเเบบใหนเเต่ก็หายไปเลยมีคู่อื่นเเทน เลยตามดูทุกคู่เลย 555 พอไม่ใด้เข้าเวปสะนานเลยลืมไปเลยขอบคุนนะครับ