ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The Secret Ingredient is Love สูตรลับสูตรรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2021, 07:04:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

ยังไงคนเราก็ยังต้องกินอาหารคาวนะครับ ฉะนั้นน้องกินๆไปเถอะน้ำคาวเนี่ย 5555

สุดท้ายก็ชอบสินะ 5555

ddcc

จะมาแนวโหดหรือพลิกล็อคกลายเป็นนางเอกเอ๋อนะ อยากให้เป็นแบบหลังแหะ แต่ดูทรงไม่น่ารอด หลักฐานขนาดนั้น เหลือแค่นางจะใจแตกไหม
งงๆแหะ ไม่ นั่นมันของฉัน หมายความว่าไงน่ะ ข้าวกล่องนั่นของคุณพรี่หรอ หรือเป็นอาหารสูตรใหม่ อร่อยเรอะ

Tdestiny

อย่างดาร์คเลย

แต่เดาว่าสุดท้ายก็คงเลยตามเลยกันไป

จบสวยกว่าที่คิด แต่ทำไมต้องไปทำกับอาหารแบบน้านน555

xfreestylex

อยากโดนแหละดูออก เปลี่ยนเอาน้ำเข้าทางอื่นแน่ๆ

นั่นไง จบด้วยการใช้สูตรลับมั่วซั่ว โดนด่าไป

zentinal

เก่ามาก Itou Ei ไม่คิดว่าท่านฮิปจะยิบมาแปล พูดตรงๆผมนึกคำวิจาร์ณไม่ออก ต่อให้ท่านฮิปที่เล่นจริงก็ตาม คือ มันสุดตาม eng แต่ในความรู้สึกคำพูดยังแข็งอยู่ เพราะความตรงเกินไปของท่านฮิป  ฟรั่งมันไม่ได้เก่งครับ สำนวนมันไม่ได้หรอกแต่ใจความมันถูก แต่ความรู้สึกมันแข็งอยู่ดี ดำน้ำบางก็ได้ท่านเอาฮา

ปล.เรื่องที่ท่านแปลยังรักษาหัวใจได้ดี แต่บางเรื่องมันก็ตับพังจริงๆ ผมโรคจิตอย่าง ntr มันไม่เคยมีตอนจบ มันไม่มีบทสรุปในโลกความเป็นจริง แต่ทุกวันนี้ผมยังหวัง ntr ที่มีฉากจบสวยมากอยู่นะ แค่นี้แหละท่าน อย่าโกรธกันนะ ยอมใจท่านจริงๆท่านคือตำนา่นครับ

ไม่เจอกันนานเลยนะครับท่านzentinal ส่วนใหญ่ที่ผมแปลก็แปลตรงๆเพราะเกรงว่าแค่จากraw ไปปะกิดก็น่าจะเพี้ยนระดับหนึ่งแล้ว ถ้าเราแปลตามใจตัวเอง เดี๋ยวก็จะเพี้ยนหนักเข้าไปอีก

มังงะเรื่องนี้ไม่มีNTR หรือทำลายตับนะครับ ติดตามยาวๆได้เลยครับ
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พี่ก็โหดเกิ๊น  ผสมน้ำว่าวให้กินตั้งแค่เด็ก  ยังไม่เห็นหนทางที่คู่นี้จะได้กันเลยเนี่ย

เอ๊า  ชอบกันเฉย  บอกกันดีๆก็น่าจะได้กันไปตั้งนานละ

Oceankings1234

ดูพี่น่าจะโรคจิตน่าดูอยากครอบครองน้องแน่นอน แบบนี้

สุดท้ายแล้วก็เหมาะสมเข้าขากันได้ดีทั้งสองคน ต่อไปรีดกินทุกวันแน่นอน

motown

โดนให้กินน้ำว่าวพี่ชายแต่เด็กเลย
ปัญหาคือดันชอบและติดใจอ่ะดิ สงสัยต้องได้ลองกินสดๆดูบ้างละ

thegift52

แต่เห็นบอกอร่อยไม่ใช่หรอ ติดใจล่ะสิ พี่ชายเป็นเชฟ น่าจะได้ลองชิมอาหารดีๆเลย โปรตีนคุณภาพ
.
อ่อ เพราะรู้ว่าโปรตีนพิเศษต้องกินทางไหนถึงจะอร่อย อืมๆ เก่งนะตัวแค่เนีย  ::Snap::

anglening

ใจจ้า

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

bank1027

อันนี้แม่งสนของนีสของผู้ชายหลายๆ คนที่เคยคิดจังไรแบบนี้ อาจจะคิดกับน้องเพื่อนอะไรทำนองนั้น  แต่เดาว่าน้องน่าจะติดใจนะ

kpnttn

เข้าใจอะไรผิดรึเปล่า หรือพี่มันจัดจริงหว่า

กินแบบสดแล้วติดใจกว่าแบบปรุงใช่มั้ยล่ะ

MMJ

คิดว่า ไม่พี่ชายจับกดก็น้องสาวไปถวายตัวเองนี่แหละ ,_, แต่มัันคาวมากเลยนะ 55555ใส่น้อยเหรอเวลาทำขนม

fallenversa

ที่เกริ่นมานั้น ก็แค่ต้นเรื่อง ผมนึกว่าจะเป็นเรื่องที่ให้กินทั้งเรื่องเลย ปูมาหลายหน้าขนาดนั้น
ผมเชื่อว่าน้องสาวจะกลับไปกินสูตรลับของพี่ชายในที่สุด กินจากแหล่งกำเนิดสดๆเลยทีเดียว
....
ช่วงหลังเปิดรูปอ่ะ ผมยังไม่เข้าใจคำพูดอยู่ดี อาจจะงงเองก็ได้
อ่านแล้วยังไงๆ อยู่

CoolNook Thangsakul

กินๆไปเหอะ ประโยชน์ทั้งนั้นเลยนะนั้น เค้ก มันไม่ขาวแย่หรอนั้น 555