ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Danimaru] Suteneko Kanojo | แฟนผมเป็นแมวที่โดนทิ้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 02, 2021, 06:13:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

ช่างเป็นพรหมลิขิตที่เขาให้ได้มาเจอกับเทอเลย แล้วความรู้สึกของหญิงสาวก็จะยิ่งอบอุ่นเข้าไปอีก

อีกหน่อยก็รอเป็นเจ้าสาวของพระเอกแล้วละ

oyoyo

ต่างฝ่ายต่างเติมเต็มความรู้สึกให้แก่กัน ทั้งคู่เหมาะสมลงตัวกันจริงๆ
แมวน้อยตัวนี้ครองทั้งห้องนอนแสนน่าเบื่อกับห้องใจของชายหนุ่มไปเรียบร้อย
------------
ชุดในฝันของผู้หญิงทุกคน เธอต้องได้ใส่มันแน่นอน

iammek

ถ้าปูมาทางนี้แล้ว ขอแบบจบสวยๆ ได้มั้ย นะพลีสสส

เป็นไปอย่างที่หวัง จบได้ชื่นมื่นน แบบนี้สิที่หวังไว้

alaaum

ตกลงใช่แมวแปลงร่างมาใช่รึเปล่า ตอนท้ายจะมีหางออกมามั้ย

จบแบบหวานไปรึเปล่าเนี่ย

l2aito

เอาน้องไปอยู่ด้วยเลยยยย
ดูแล้วน่าจะมีความสุขทั้งคู่แน่นอน

โอ้ย อบอุ่นหัวใจเหลือเกิน  ::JubuJubu::

ddcc

ผมว่าก็จบแบบที่นางเอกกับพระเอกรักกัน มีอะไรกัน แล้วก็ไม่สนเรื่องครอบครัวนางเอกไปเลย อาจจะเล่าเหตุการณ์ตอนไม่อยู่บ้านนิดหน่อย เรื่องนี้พล็อตเหมือนโกนหนวดแล้วกลับบ้านมาเจอเธอเลยแหะ แต่เรื่องนั้นพระเอกเท่นะว้อยย เรื่องนี้รักนางเอกเฉย555
เดาผิดแหะ แต่หน้าสุดท้ายดีย์มาก น่ารักมาก อบอุ่นหัวใจ

exhausis123

ปูบทมาขนาดนี้ เรื่องไม่น่าพลิกนะ น่าจะจบหวานแบบตอนเดียวจบ

จบดีจริง แต่งครับ

Tdestiny

ถ้าจบแบบntrนี้คนอ่านน่าจะด่าอาจารย์กัน้ยอะเลยนะ

มาทรงนี้ต้องจบสวยๆให้ฟินกันแหละเน๊อะ

จบได้แจ่มเลยครับ

bunhelupu

นานๆจะได้เจอแนวอบอุ่นหัวใจ

จบแบบนี้แหละดีมากๆ

แอลยู

จากชื่อเรื่องน่าจะแฮปปี้เอนดิ้ง น้องแมวก็น่ารักใช่ย่อย

bigboy001

::Thinking::
แปลกแฮะจู่ๆสาวก็อยากมาห้อง
มานอนพักกับหนุ่มแบบไม่มีปมมาก่อน
มันต้องมีอะไรแอบแฝงบางอย่างแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Creader

เก็บแมวถูกทิ้งได้ 1 Ea 555

จบแบบหวานแหววเลย

BabyFace

จบอย่างมีความสุข  น่าจะไม่หักมุมเท่าไหร่นะ  สุดท้ายหนีมาอยู่กับแฟนเลย  ::Thinking::
ดีครับโลกไม่ได้โหดร้ายเสมอไป

serendipity

มโนว่านางอาจเป็นแมวจริงที่แปลงร่างเป็นคนได้ แต่ก็จบอย่างมีความสุขแหละนะ