ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponchan80

audy11

อ่าวมีเมียใจกว่างสะงั้น  ยังงี้รักตายเลย

badboyy2j

ลีลาการตอบคำถามของว่าที่ลูกเขยไม่ธรรมดาครับ เฉียบคมมาก  ได้ใจพ่อตาเลย

On-Son

oumgstring

เป็นภาคต่อมาจากมุมมืด แบบนี้ชุบก็เป็นเหมือนพ่อตาเลยนะ

somc217

ครูวินี่ใจถึงจริงๆ ถึงได้ยอมให้ผัวเอากับหลานสาวได้
ขอบคุณครับ

chokolate

ชอบจริง ๆ เรื่องนี้  ผูกเรื่องต่อจากมุมมืด ดีมาก จักรวาลเดียวกัน
วิบอกชุบว่า มีแม่ 4 คน แสดงว่า วิยังรู้ไม่หมด ว่าพ่อเฉย มีมากกว่านั้น แล้ว แม่ 4 คนที่บอก แสดงตัวแค่ 3 เมย์ แบม เพียว ต้องมีอีกคน ที่วิรู้ จ๋า รินทร์ นุ่น ถ้านับจริง ๆ ต้อง 6 คนด้วยซ้ำ แต่วิคงรู้ความจริงแค่ 4 คน

แมวหง่าว

รอพี่ชุบจัดน้องพิมพ์อยู่ครับ
จัดได้ เอาให้หนักเลยนะ

Suriyu Buarung

ครูวิเปิดทางแบบนี้พี่ชุบเราลุยเลยครับ

MR. NOOB

หลานสวยขนาดนี้อาซุบจะอดใจไหวมั้ยนะ

San023

คนที่ชื่อเฉยพ่อครูวิใช่คนเดียวกับลุงเฉยมุมมืดไหม ถ้าใช่น่าจะเขียนเป็นแนวแบบรวมยอดแบบอเวเจอร์เลย555

lit260499

ลุงชุบจะอดใจไหวไหมหลานสาวสวยขนาด คงจะจัดเต็มเลยซิ

Santika111

ผมคงเอาตังค์อ่ะ มีหลานซุ่มอยู่แล้ว