ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Chotto Secret | A Little Secret เรื่องลับๆระหว่างเรา[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 15, 2020, 08:23:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โอ้วโหวว ถ้ารุ่นพี่หุ่นขนาดนี้มาชอบนะ ไม่เหบือหรอกกก

น่าเฉลยนะน่าจะอยู่ใน รร ไม่ค่อยมีความสุขละหล่ะ5555

yopern

แอบกินกันสองคน ปล่อยให้คนอื่นกินแห้วไปโดยไม่รู้ตัว

edit ในเวลาเรียกรุ่นพี่ อยู่สองคนจะให้เรียกว่าอะไร นอกจากที่รัก ยาวไปครับงานนี้

keatmano

เรื่องต่อไปก็แฟนหนุ่มจัดหนักคุณแฟนสาวอย่างที่ต้องการ ทั้งคู่ต่างก็อยู่ในสภาวะคู่รักป้ายแดงที่หาโอกาสตลอดเวลาเพื่อศึกษากายวิภาคซึ่งกันและกัน ::HoHo::

สาวอินโนเซ้นแบบนี้น่ารักมาก เจ้าหนุ่มก็คิดถูกแล้วที่ปิดเรื่องไว้ก่อน ไม่งั้นโดนหนุ่มๆอื่นๆ และสาวๆอื่นรุมเละ ... แต่สาวเจ้าเห็นอะไรดีของเจ้าหนุ่มนี่หล่ะ ไม่น่าจะเป็นไปได้ที่ไม่มีหนุ่มคนไหนสนใจ

mindza2212

แหล่มขนาดนี้แต่ดูอ่อนต่อโลกถ้าเจอพวกชั่วๆคงกู๋ไม่กลับ

ถ้าเปิดตัวเลยพระเอกคงโดนจมกองตีนแน่

kapomman

สาวเจ้าร้องขอแบบนี้พ่อหนุ่มจัดไปแน่นอน  ตอนจบก็คงแอบจัดกันบ่อยๆโดยไม่ให้ใครรู้ความสัมพันธ์จนกว่าจะจบล่ะมั้ง

เป็นไปตามคาด  แต่ถ้าจะให้เปิดตัวฉับพลันมีหวังเจ้าหนุ่มโปรไฟล์ธรรมดาแบบนี้โดนแฟนคลับบูลลี่แน่

jan

010377

ฝ่ายหญิงเริ่มก่อนแฮะ จัดหนักแน่นอน คงไม่มีพลิกอะไร

ไม่มีพลิกครับ แฮปปี้เอนดิ้ง ขอบคุณครับ

jarabaman

สรุปรุ่นพี่ก็อ่อยมาตลอดสินะครับ 5555

พอเปิดตัว พระเอกโดนกระทืบแน่นอนครับ 555

nekki

ดูแล้วน่าจะแอบบคบกันลับๆเพราะพระเอกกลัวโดนตีนทั้งโรงเรียนอะครับ

ผมว่าเปิดตัวก็ดีนะครับ จะได้ไม่มีใครมาเกาะแกะนางเอก555+

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงแบบลงเลย แฮปปี้เอนดิ้งแน่นอน

เปิดตัวปึ๊บพระเอกน่าจะไม่รอดละงานนี้
อิอิอิ

Kit.m555

ปิดบังความสัมพันธ์ ต้องลงโทษให้สาสม
เดาตอนจบ : ต้องถ่ายคลิปเก็บไว้แปล้คเมย์แล้วละ  ::Grimace::
EDIT : แหมๆ รู้ว่าวันปลอดภัยเลยมาหา เตรียมการมาดี ::GiveMe::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นางเสนอตัวขนาดนี้ก็ต้องจัดแล้วละ  ดาวรรเลยนะเว้ย

ที่อยากเปิดตัวเร็วๆ ประเด็นสำคัญคืออยากอึ๊บกันบ่อยๆใช่มะรุ่นพี่

softjoke

ลายเส้นแบบนี้NTRมั้ยนะ555
.
เดาผิดได้ไงเนี่ย

tazasss01

พูดซ่ะขนาดนี้แล้ว ต้องจัดเต็มแล้วละ

ชอบแบบแอบๆ มากว่าซินะ

Russ1715

จบยังไงน่ะเหรอ ก็"เด็ดดอกฟ้า"น่ะสิ ส่วนพ่อพระเอกเนี่ย เตรียมหาคำอธิบายดีๆกับผู้ชายทั้งโรงเรียนได้เลย 555

EDIT อื้อหือ แนวนี้ละที่ผมชอบ Vanilla Romance เนี่ย สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดครับผ๊ม!!!!!!!!!!!!!!