ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donus.saetia

nankung

แต่ละเรื่อง ยิงparodyหายากมาก ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ประสพโชค คชโยธี

อ่านโดจินแนว AV ของญี่ปุ่น ก็อารมณ์อีกแนวนึงครับ ยอมรับว่าการวาด ลายเส้น เขาใส่มาได้อารมณ์มาก ๆ ไม่เหมือนการตูนแนวนี้ของไทย(ที่เคยอ่านมา) 
ขอบคุณที่คัดมาให้ชมกันครรับ

riderv10

ขอบคุณมากครับมีหลายเรื่องเลย
ที่เคยผ่านๆตาแต่ไม่รู้ว่าเป็นdojinมาก่อน แล้วก็มีที่ไม่เคยเห็นอีกหลายเรื่องเลยยยย ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ::Thankyou::

matthauss

dj.bird

เป็นอีกแนวที่น่าสนใจครับ ชอบนางเอกหลายคนนะครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

Panya Sripaks

แจ๋วและเจ๋งมากๆ น่าจะลงเฉพาะแบบนี้มาก ๆ นะครับ ขอบคุณครับ

nc312813

น่าดู ET จะเป็นอย่างไร มนุษย์ต่างดาวจะเยนางเอกมั้ย และเรื่องอื่นๆก็น่าสน แต่ชอบหนังจากญี่ปุ่นมากกว่าครับ ทุกๆเรื่องน่าสนมากๆครับ  ::Thankyou::

hunterx

เคยได้อ่านโดจินเรื่องนางเอกสาวเสิร์ฟเรื่องเดียว วันนี้เห็นเวอร์ชันเอวี คงต้องขอลองดูหน่อยครับ เรื่องสี่สาวก็น่าสนใจมากครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

vtklk2015

ส่วนตัวผมชอบแนวแม่บ้าน สวงใหญ่ แต่เรื่อง  URE-035 ก็พอได้ครับ
แต่แนวเลียนแบบหนังก็พอมี แต่อยากได้ 300 ครับจะเป็นไงไม่รู้

ข้าจะแทงเจ้า

ติดตามการ์ตูนสาวเสริฟอยู่ครับ ตามอ่านจนจบแล้ว ตอนจบเสียดายนางเอกของเรื่องมาก ในหนังจะจบเหมือนกันแบบในการ์ตูนรึเปล่าเนี่ย

warahok

โดจินนี่ตอนหนุ่มๆผมก็ชอบอ่านนะ เคยไปญี่ปุ่นแล้วไปเดินหาซื้อพวกแบกะดินแถวชินจูกุ จนเพื่อนสงสัยต้องสะกิดว่านี่มันการ์ตูนนะ คือเพื่อนไม่รู้ว่าช่วงนั้นเราชอบแบบนี้ แต่เดี๋ยวนี้มาชอบแบบเป็นหนัง AV มากกว่าแล้ว ดีเลยที่เขาเอาโดจินมาทำเป็นหนัง ตอบโจทย์ผมได้ดีมากเลย ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปัน
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

ssarawut1 .

ตามหามานานมากครับ ขอบคุณผลงานดีๆ เยี่ยม

met954

rxseven

ขอบคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน หลายแนวเลย เยอะจนลานตาไปหมด