ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 18, 2016, 08:51:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

ดีใจครับ มีเรื่องสนุกๆให้ติดตามอีกหนึ่งเรื่องละ  พอเริ่มต้นก็มีให้ลุ้น กำลังลุ้นว่าเขาจะให้ตอบแทนยังไง น่าจะมีมากกว่าเป็นตัวแทนเอาชนะศึกราคะ

Skyioi

ขอบคุณครับ
งานนี้เสีย....จนตาย

yokkub13

เปิดอย่างน่าสนใจ ตามครับ

samsung014

ได้พลังมาแต่ต้องแลกกับอะไรบ้างนะ น่าติดตามมากครับ

fantastica

เริ่มต้นก็น่าสนใจแล้วครับเรื่องนี้. ขอติดตามยาวๆ

trong5171

เยี่ยมเลยครับ น่าติดตามแท้

bky00

เวปใหม่หาง่ายขึ้นนะ ดีๆ เรื่องนี้ก้อเจ๋งจ้า แฟนตาซีด้วย ชอบบบ

peerayut_air

ขอบคุณมากครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปน๊ะครับ

kansake

ท่าทางจะน่าสนใจ  เปิดเรื่องมาโอเคเลย  อยากอ่านต่อ

therasak

เริ่มก็แรงร้อนระอุเลย แต่ผลสุดท้ายจะลงเอยอย่างไรต้องลุ้นกัน ขอบคุณครับ ::Glad::

NO_77

แค่เริ่มเรื่องก็โดนผู้หญิงหลอกซะแล้ว ชอบจังแนวนี้ ต้องเอาคืนให้หนัก ไหนๆก็ได้บาปแห่งราคะมาเป็นพวกแล้ว (พยาบาลก็หัวนมแข็งเกิ๊น ทะลุเสื้อมาเชียว)
ขอบคุณครับ

ZAQ

สนุกมากครับ
น่าติดตามๆ

resistance

ผมไม่ค่อยชำนาญ ในเรื่องของปีศาจตามความเชื่อฝรั่งสักเท่าไหร่ แต่คิดว่าเรื่องนี้น่าจะสนุกนะครับ

katalun

ตอนแรกสนุกมากเลยครับ ขอติดตามไปด้วยคน ::Glad::

ryutakechi

ตามเสียงชื่นชมเข้ามาอ่าน เจอตอนแรกไปติดใจเลย
เขียนได้น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ