ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นรายการตอน ผัวโรคจิต[erotic-comedy-swinging]

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 01, 2018, 06:24:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

novem_ber

ชอบ ชอบ ชอบ ชอบ ชอบ
555555
แนวนี้ก็สนุกดีครับ ครบเรื่องจริงๆ
ขอบคุณ

swbkk

ผมขอบอกเลยว่า อ่านเรื่องเสียวในนี้มาก็มาก แต่ไม่เคยสนุกครบทุกรสเท่าเรื่องนี้เลย ทั้งเสียวนิดๆ ฮามากหน่อย แต่การบรรยายความคิดตัวละคร.....สุดยอดมาก มันสนุกและอินคิดภาพตามได้เลย
.....ผมขอแนะนำจากใจจริงเลยนะครับว่า ขอให้ท่านแต่งไปทำเงินในพวก Meb หรืออะไรพวกนั้นน่ะ รับรองมีแฟนอุดหนุนตรึมรวมทั้งผมด้วย แต่ถ้าท่านยังมีน้ำใจอยากสงเคราะห์แฟนๆที่รออ่านในนี้ จะแต่งให้อ่านกันต่อไปฟรีๆก็ยินดีด้วย
......ขาคารวะสามจอกเลย 👍👍👍 ลูกเล่นและมุกของการเดินเรื่องต้องได้ 12 จากเต็ม10น่ะ

asdf4321

อ้างจาก: swbkk เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2018, 09:19:52 หลังเที่ยง
ผมขอบอกเลยว่า อ่านเรื่องเสียวในนี้มาก็มาก แต่ไม่เคยสนุกครบทุกรสเท่าเรื่องนี้เลย ทั้งเสียวนิดๆ ฮามากหน่อย แต่การบรรยายความคิดตัวละคร.....สุดยอดมาก มันสนุกและอินคิดภาพตามได้เลย
.....ผมขอแนะนำจากใจจริงเลยนะครับว่า ขอให้ท่านแต่งไปทำเงินในพวก Meb หรืออะไรพวกนั้นน่ะ รับรองมีแฟนอุดหนุนตรึมรวมทั้งผมด้วย แต่ถ้าท่านยังมีน้ำใจอยากสงเคราะห์แฟนๆที่รออ่านในนี้ จะแต่งให้อ่านกันต่อไปฟรีๆก็ยินดีด้วย
......ขาคารวะสามจอกเลย 👍👍👍 ลูกเล่นและมุกของการเดินเรื่องต้องได้ 12 จากเต็ม10น่ะ

ขอบคุณครับ สำหรับคำชมครับ ผมไม่กล้าลงเว็บหาเงินหรอกครับ มันโจ่งแจ้งเกินไปและมันสุ่มเสี่ยงผิดกฏหมายพรบ.คอม แถมยังหยาบโลนอีกตะหาก ถ้าเปลี่ยนคำเมื่อไหร่ไม่มันแน่นอน หวังว่าจะติดตามผลงานผมต่อไปครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

เพชร พระอุมา

ฮาจริงๆครับผัวเมียคู่นี้ ทำไงจะได้เมียแบบนี้มั่ง555

leaneat

โธ่ ระบบนี้ ต้องขอนะครับ ไม่งั้นเค้าไม่กล้าหรอก ::Angry::

saturn

ruby alvarado

Saraa Sp

Phichaya

panax

ชอบสามีแนวนี้มากๆครับ จัดเต็มถึงใจให้เมีย
นางเอกก็ร้อนแรงดีเหลือเกิน

johnyred59

ตลกร้ายจริงๆอ่านไปแรกๆก็เริ่มฟินเรื่อยๆ มาหักมุมตอนเสริฟมะม่วงน้ำปลาหวานนี่แหละ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

Boonchuay Suk

BuffFun