ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 107 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 10, 2022, 12:05:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

>>>อ่านย้อนหลังตอนที่ 106< < < CLICK !!!

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

แนะนำกันจั๊กหน่อยยยย

เจ๊หมิว !!!  พี่สาวคนสวย

★★★★★★★★★★★

เจ๊เตย แฟนเจ๊หมิว พี่สาวอีกคน เป็นเจ้าของอพาร์ทเมนต์ที่ผมเช่าอยู่

★★★★★★★★★★★

ปล.3 แนะนำให้กดเพลงฟังให้ ก่อนที่จะคอมเมนต์ครับ จินตนาการว่าตัวท่านเป็นผมและอยู่ในสถานการณ์นั้น

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่ดาวกลับไปแล้ว

เจ๊หมิวก็มาหาครับเหมือนจะซื้อของกินมาให้นะ

ทุกอย่างก็เหมือนจะดีแล้วเชียว จนเจ๊เตยเข้ามาในห้อง

และถามว่า " ดาวกลับไปแล้วเหรอ "

★★★★★★★★★★★

เจ๊หมิวคว้าคอเสื้อมั่บเลยครับ แล้วดึงเข้าไปใกล้ๆแล้วพูดว่าไอ้ลิงหัวหงอกไหนลองบอกมาซิ๊ว่ามันคืออะไร ตอนนั้นเจ๊เตยคงตกใจครับ รีบเข้ามาเลยแล้วถามอะไรหมิวเกิดอะไรขึ้น โทนไปทำอะไรให้หมิวโกรธอีกเนี่ย ผมฟังแล้วถึงกับร้องฮึ๊ !!!  เดี่ยวดิ่เจ๊เตยนี่ผมโดนกระทำเลยนะเนี่ย

เจ๊เตยก็ เง้ออ หมิวมันเกิดอะไรขึ้นง่ะ เจ๊หมิวเข้าใช้มือขวาดึงคอเสื้อผมไว้แล้วใช้มือซ้ายที่ว่างชี้ไปตรงระเบียงที่ผมผึ่งผ้าเอาไว้แล้วพูดว่า ฝนก็ไม่ได้ตก เตยก็พึ่งซักผ้าปูที่นอนให้ไหนลองบอกเหตุผลหน่อยซิ๊ว่าทำไมถึงอยากจะผึ่งผ้าปูที่นอน อึ้ก !!!  ชิบหายละ แล้วเจ๊หมิวก็ถามอีกว่า

หรืออยากให้มันโดนแสงแดดมั่งเหรอ ว่าไงไอ้ลิงหงอก โอ๊ยย แล้วพี่เตยก็มากอดคอหยิกแก้มผมอีกเลยครับแล้วพูดว่า อีโทน !!!  สารภาพบาปมาเลย โอยยย โดนกดดันหนักเลย ตอบไงดีหว่า ถ้าบอกว่าไม่มีอะไรยังไงก็โดนแน่ๆ แล้วเจ๊เตยก็พูดอีกว่า โห !!! เห็นว่าเมื่อเช้ามาหาก็นึกว่ามาทำไร มาส่งส่วยนี่นา

เฮือก !!!  อะไรครับเนี่ยยย แล้วพอเจ๊เตยพูดแล้ว เจ๊หมิวก็เหมือนได้คำตอบไปโดยปริยายเลยล่ะครับ ผมนี่หันควั่บมองคอแทบหัก นี่มันนางมารตัวโตๆชัดๆ เจ๊เตย !!! แล้วเจ๊หมิวก็บอกว่าเดี๋ยวนี้เสน่ห์แรงดีเน๊อะ มีผู้หญิงมาหาถึงห้องเลย พี่หมิวยังดึงคอเสื้อผมอยู่นะครับ แล้วก็บอกว่าเวลามีให้พักไม่พักนะไอ้ลิงหงอก ผมก็บอกอ๋อย....ผมนอนแล้วนะคร๊าบบบ

แต่เจ๊หมิวหยิกแก้มผมอีกข้างนึง แล้วเหมือนเจ๊เตยจะรู้ใจเจ๊หมิวมากเลยนะ เธอสองคนดึงไปคนละข้างแบบพร้อมๆกันเลยล่ะครับ เจ๊หมิวบอกว่าแบบนี้มันพักไม่พอหรอก ดูหน้าดิ๊เนี่ย ขอบตง ขอบตาดำหมดละ เจ๊หมิวถามว่าแล้วนี่ไปไหนละ ผมถามใครเหรอครับเจ๊หมิว

เจ๊หมิวบอกก็ใครล่ะที่มาหาเมื่อกี้น่ะ ผมก็บอกเอ่อ.. ดาวกลับไปสระบุรีแล้วครับ เจ๊เตยก็ฮ๊ะ!!!  อะไรนะ ผมก็เลยเล่าๆ ๆ ว่าดาวมาหานู่นนี่นั่น เพราะไปเที่ยวนู่นนั่นนี่ เจ๊ลืมของเลยกลับมาเอา แต่ก็เล่าไว้แค่นี้ครับ เจ๊หมิวบอกว่าแหม ๆ ๆ ห่างกันไม่ถึง 10 วัน คิดถึงกันขนาดนี้เชียว

ผมก็อึ้ก !!!  เจ๊เตยก็บอกเฮ้อออ สงสัยเราสองคนจะตกกระป๋องแล้วล่ะหมิว ฮือออ ผมก็หันไปถามเดี๋ยว ๆ ๆ เจ๊เตยอะไรครับเนี่ย เจ๊เตยบอกสงสัยได้เจ๊แล้วจะเบื่อละเน๊ออออ ผมก็บอกอะไรครับเนี่ยยย เจ๊หมิวก็ดึงแก้มผมอีกทีให้กลับไปมองหน้าเจ๊หมิว เจ๊หมิวบอกว่า หื่นอะไรก็ให้มันมีลิมิตบ้างไอ้ลิงบ้า

เวลามีให้พักไม่พักไปทำอะไรก็ไม่รู้ ผมเลยก็เลยพูดกวนตีนไปว่าอยากรู้ป่ะล่า !!!  เท่านั้นแหละครับ แรงบีบ แรงหยิกนี่เพิ่มขึ้นเลย ผมก็ร้องโอ๊ย ๆ ๆ  อันนี้เจ็บจริงนะเจ๊หมิว โอ๊ยยย เจ๊หมิวบอกว่าเจ็บก็ดี ผมก็มองงงง เจ๊บอกว่าอย่าได้ใจให้มันมากไอ้ลิงบ้า อย่าเหลิงกับอะไรที่เข้ามาแบบกระทันหัน

ที่เมื่อกี้พูดน่ะคงคิดว่าเจ๊ง่ายขนาดที่ว่ายอมทุกทีเลยดิ่ ... ชิบหายละ ผมทำอะไรลงไปวะนั่น เจ๊หมิวปล่อยคอเสื้อผมนะแล้วก็นั่งจ้องนั่งมอง เจ๊เตยเองก็มานั่งข้างๆเจ๊หมิวด้วย เจ๊หมิวบอกว่าถึงจะเคยมีอะไรกันแล้ว ก็ไม่ได้แปลว่าจะแสดงท่าทางแบบนี้ออกมาได้ตลอดนะไอ้ลิงป่า ผมก็จ๋อยดิ่ครับแบบนี้ เจ๊หมิวบอกว่า

อารมณ์ตอนนั้นมันก็คือตอนนั้น ตอนนี้มันก็คือตอนนี้ อย่าไปทำท่าทางหื่นๆ ทำท่าทางทีเล่นทีจริงแบบนี้ในเวลาที่ไม่เป็นเรื่องอีกล่ะ ตอนนี้เจ๊ถามเรื่องที่ดาวมาหาก็ตอบในส่วนนี้ไม่ใช่แกล้งมาทำหื่นเพื่อกลบเกลื่อน เจ๊เตยก็บอกใช่ ๆ ๆ เดี๋ยวโฟแฮนด์เลย โหยยย ดุแท้วะเนี่ย

เจ๊เตยบอกว่าก็นึกว่ามีธุระอะไรมาหาแต่เช้าก็เลยไม่ได้ถาม ถ้ารู้ว่ามาป่ำปั๊มกันล่ะก็ไม่ยอมให้ขึ้นมาหรอก นอนก็ไม่ค่อยได้นอนช่วงนี้ ผมก็เลยใช้ท่าไม้ตาย ขวาตาย ซ้าย สลบ วางลงแนบพื้นและก้มหัวลงทันที ขอโทษด้วยคร้าบบบบบบ

แต่เจ๊หมิวก็บอกว่าจะขอโทษทำไม มันไม่ใช่เรื่องผิด แต่มันไม่ถูกเวลาเฉยๆ ถ้าเป็นเวลาปกติจะทำอะไรก็จะไม่วุ่นวายเลย แต่นี่มันเวลาพักไม่ใช่ไง ฮ๊ะไอ้ลิงป่า !!!  โอยย ผมทำได้แค่พนมมือรับพรแหละครับตอนนี้ เจ๊เตยบอกเชอะไอ้เราก็อุตส่าห์ให้อภิสิทธิ์เข้ามาได้เพราะเห็นว่ามาช่วยดูแลห้องมาช่วยทำความสะอาด เจ๊หมิวหันไปถามว่าอะไรนะให้เข้ามาได้เลยเหรอ

แล้วเจ๊เตยก็อธิบาย บลา ๆ ๆ เหตุผลที่ให้ดาวเข้ามาได้บลา ๆ ๆ ๆ  ทำความสะอาดบลา ๆ ๆ ๆ ผมก็ได้แต่นั่งสำนึกบาปไปนั่นแหละครับ แต่เจ๊เตยก็บอกนะว่า แต่ถ้าเป็นวันทั่วไปพวกนั้นก็จะไม่มานะนอกจากว่าอีตัวต้นเหตุเนี่ย ๆ ๆ แล้วมองมาทางผมเฉ๊ยยยย เจ๊เตยบอกว่าถ้าอีตัวต้นเรื่องเนี่ยไม่ได้อยู่ห้อง พวกสามสาวก็จะไม่มากันหรอก

เจ๊เตยเธอพยายามอธิบายน่ะครับว่าเวลาปกติที่ผมไม่ได้ไปทำงานพิเศษอะไร พวกเธอก็จะไม่ได้มากันเลย แต่ที่ช่วงนี้ดาวมาบ่อย เพราะว่าผมไม่ได้อยู่ห้อง เลยมาดูแลห้องให้ เจ๊เตยก็เล่าๆไป ผมนี่คิดในใจเล่าอีกเลยยยย ผมจะได้ไม่ต้องเล่าอะไรอีกแล้ว พอเล่าจบเจ๊หมิวก็มองผมแล้วบอกว่าแล้วไป

ห้องพักก็คือเอาไว้ให้นอนพัก ผมก็บอกก๊าบรู้แล้วก๊าบขอโทษก๊าบบบ ผมเงยหน้ามามองแล้วก็เจอเจ๊หมิวนั่งไขว่ห้างกอด อกมองแบบเข้มๆเลยล่ะครับ หันไปมองเจ๊เตย เจ๊เตยแลบลิ้นใส่ซะงั้น เจ๊หมิวบอกว่างั้น... มีคนมาหาแล้วงั้นข้าวที่เจ๊อุตส่าห์ซื้อมาให้ก็คงไม่ต้องกินแล้วล่ะ อื้อหือ เชื่อมั้ยครับจังหวะนั้นเนื้อเพลง 704 ของดาจิมดังขึ้นมาเลย

" ผมลุกทันที ด้วยความเร็วสุดเหวี่ยง "

ใช่ครับผมรีบแว๊ปเข้าไปที่โต๊ะและกอดถุงกับข้าวทั้งหมดทันทีแล้วบอกว่าไม่ให้ !!!  เจ๊เตยบอกเอ้า !!!  อีโทนไปเมื่อไร เจ๊หมิวก็บอกไวกว่าเดิมอีกมั้งเนี่ย แล้วก็ถามผมว่าจะหวงอะไรนักหนา ผมก็เลยบอกไปว่าผมหลับตั้งแต่ 4 ทุ่มอ่ะตอนนี้หิวมากกกก  เจ๊เตยหันไปมองเจ๊หมิว แบบมอง มอง มอง

เจ๊หมิวก็มองเจ๊เตยนะแล้วก็บอกว่า ไม่ต้องหรอกมั้งได้กินของหวานไปตั้งแต่เช้าเลยไม่ใช่เหรอไง ผมก็หอบถุงกับข้าวเลยครับนี่ก็ 10 ชั่วโมงกว่าแล้วนะที่ผมไม่ได้กินอะไรเลย แล้วแปลกมั้ยล่ะครับคุณผู้อ่าน ตอนแรกก็ไม่หิวหรอก พอคิดว่าหิว ท้องมันก็ร้องเฉยเลย หิวข้าวอ่ะฮือออ แต่เจ๊หมิวมองตาแข็งเป๊กเลย.... ก็คงโกรธแหละท่าทาง

ก็ผมกับดาวกดดันซะแต่เช้าเลยนี่นา โด่วลงไปกินก็ได้ อันนี้ผมไม่ได้โกรธเจ๊หมิวหรอก ยอมรับผลของการกระทำไป ผมก็เลยปล่อย แล้วก็เดินอ้อมโซฟาดุ่ย ๆ ๆ ๆ ไปหยิบตังส์ในเป๋าเลย เนี่ยหิว หิวชิบหาย อยู่ดีๆพอคิดว่าหิวมันก็หิว เจ๊เตยเดินเข้ามาถามทำไรอ่ะ ผมก็บอกเดี๋ยวผมมานะเจ๊เตย ผมก็เดินจ้ำ !!!  ผ่านเจ๊หมิวไป

เจ๊หมิวถามอะไรไปไหน ผมก็บอกว่าเดี๋ยวผมมานะ หาไรกินก่อน คือคุณผู้อ่าน อ่านมาถึงตรงนี้ก็คงคิดในใจ ไอ้โทนเอ๊ยทำตัวเป็นเด็กๆไปได้ นิดๆหน่อยๆทำเป็นงอน เอาจริงๆถ้าผมมานั่งอ่านตอนนี้ผมก็คิดว่าไอ้นี่คงงอนหรืองอแงแน่ๆ แต่เอาจริงๆ อย่างที่ทุกท่านรู้เลยครับว่าผมถ้ากินข้าวไม่ตรงเวลา

มักเสี่ยงเป็นกรดไหลย้อนมากกว่าคนปกติทั่วไป เนี่ยแล้วอาการหน่วงๆท้องตอนนี้มันเป็นอาการเริ่มๆที่มักจะมาประจำ เหมือนร่างกายมันส่งสัญญาณเตือนมาแล้วว่าเฮ้ย ถ้าไม่เอาอะไรใส่กระเพาะตอนนี้ล่ะก็กรดจะไปแล้วนะเฮ้ยย เพราะงั้นผมก็ต้องรีบลงไปหาอะไรกิน

ผมรู้แหละครับว่าเจ๊หมิวก็ไม่ได้ใจร้ายขนาดซื้อของมาแล้วจะยึดหรอกครับ แต่ไม่มีเวลาง้อไง ขอหาอะไรใส่ท้องก่อน เจ๊หมิวพูดเดี๋ยว !!! จะไปกินอะไร ผมก็ปิดประตูเลย รู้แหละว่ากลับมาคงโดนโกรธแน่ๆ แต่ก็ต้องหาอะไรใส่ท้องแหละครับ เพราะถ้าต้องไปอ้อนเจ๊หมิวอีกล่ะก็คงกินเวลาเกิน 10 นาทีแน่ๆ

ซึ่งถ้าเป็นสถานการณ์ปกติมันไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรเลยที่จะนั่งง้อเจ๊หมิว แต่ตอนนี้ต้องหาอะไรใส่ท้องก่อนล่ะครับ  ผมเดินมากดลิฟต์โชคดีแหละครับที่ลิฟต์มันอยู่ชั้นนี้พอดี ก็ถ้านับเวลาจากที่เจ๊หมิวขึ้นมาก็ไม่นานเท่าไร ผมก็เดินลงมา ข้ามถนนจะไปหน้าร้านเกมส์แยกถนนจันทน์

เพราะตรงนั้นเช้าๆจะมีป้าจะเข็นข้าวแกงมาขาย แต่แม่จ้าวผมลืมไปว่าตอนนี้มันก็ไม่เช้าแล้วนี่หว่าแดดเปรี้ยงเชียว ตอนนี้อะไรใกล้ร้านอะไรก็ได้ คงต้องกินก่อนล่ะครับ เดินเลยมาอีกหน่อย เอาวะ... ข้าวเหนียวไก่ย่าง เอาจริงๆการ กินข้าวไม่ตรงเวลาของผม มันก็ไม่ใช่ว่าจะเป็นกรดไหลย้อน 100 % นะ

จริงๆงดข้าวทั้งวันก็งดได้แหละไม่มีปัญหาอะไร แต่มันจะมีช่วงเวลา 1 ซึ่งผมบัญญัติไว้เองว่าซวยนรกแตก คือสมมตินะ คนปกติเขากินมื้อเที่ยงกัน 11.30-12.00 ใช่มะ แต่ถ้าผมเกิดงานยุ่งมากแล้วถ้าเกิดผมลืมกินเนี่ยบางทีก็ไม่เป็นอะไรนะ แต่ถ้าทะลึ่งไปกินช่วงระหว่างมื้อ อาจจะเป็น 13.30 เนี่ย

วันดีคืนดีมันจะปวดท้องเลย แต่ก็ไม่ได้ปวดถึงขั้นกรดไหลย้อนนะ เอ่ออ ไม่อยากดึงดราม่าแฮะ แต่เป็นผลจากตอนเด็กๆนู่นน อดมื้อ กินมื้อเปล่าน๊ออ ถึงจะไม่นานก็เถอะ แล้วไหนจะตอนแข่งยูโดที่บางแมทช์ต้องอดข้าวเพื่อลดน้ำหนักแบบผิดๆ 2 วันก่อนแข่งงี้ ช่างเถอะๆๆ

ผมก็เดินไปหน้าร้าน...  ป้า !!! น่อง 1 ข้าวเหนียว 1  จ่ายตังส์เสร็จผมก็กินเลยนะ กินก่อนที่มันจะมีอาการ เพราะถ้าปวดท้องขึ้นมากินข้าวไปมันก็ไม่หายหรอก แต่ว่าตอนกินนี่อยู่ดีๆ เจ๊หมิวก็เดินมาจากไหนก็ไม่รู้ ก็จากห้องผมนั่นแหละ มาถึงก็ยืนเท้าเอวมองเลย ผมก็มองไปก็กินไป ถามอ้าวเจ๊ลงมาไมเนี่ย

แล้วคือคุณผู้อ่านคิดภาพตามผมนะ คนที่สวยยั๊งกับนางแบบ แต่งตัวก็โคตรจะสวยมายืนแถวๆนั้นอ่ะใครมันจะไม่มอง แล้วตอนที่ผมเล่านี่พี่หมิวอายุ 25-26 เองครับ หน้านี่เอ๊าะๆนึกว่าเด็กเรียนมหาวิทยาลัย คนก็มองกันอ่ะดิ่ เจ๊หมิวเท้าเอวแล้วถามว่าจะมาซื้อทำไม ผมก็เลยบอกไปว่า ก็ผมหิว ให้ทำไงอ่ะ   

ผมก็กำลังจะกินต่อนะ แต่เจ๊หมิวแย่งไปเฉยเลยแล้วบอกว่าขึ้นไปบนห้อง ผมก็มองแบบโหย !!! น่องไก่ของโผมม.....   เจ๊หมิวขอถุงหูหิ้วแม่ค้าอ่ะแหละ เพราะตอนที่ผมซื้อก็ไม่ได้ขอไง มีแค่กระดาษที่พันข้อเท้าไก่ ส่วนข้าวเหนียวก็กินจากถุงนั่นแหละ พอใส่ถุงเสร็จมัดๆ ๆ เจ๊หมิวก็มองผมอีกที ผมก็ยืนมองถุงไก่ทอดของผมง่ะ T.T ฮืออออ

แล้วเจ๊หมิวก็จูงมือผมไปเลยล่ะครับ ผมก็บอกเจ๊ผมเดินเองด้ายยย เจ๊หมิวก็บอกว่าถ้าให้เดินเองเดี๋ยวก็หายอีก ... นี่เจ๊หมิวเธอคิดว่าผมเป็นลิงเป็นค่างหรือไงกันเนี่ย เราสองคนก็เดินมาจนถึงหน้าหอพักแหละครับไม่ได้ไกลมาก เจ๊หมิวก็ปล่อยมือแล้วบอกว่าถ้าหนีนะเจอดีแน่

ผมก็ยังมอง มองที่ถุงน่องไก่อ่ะ มันหิวเว้ยย เจ๊หมิวก็ตีแขนผมแล้วบอกว่าเอาแต่มองอยู่นั่นแหละน่องไก่เนี่ย เจ๊หมิวก็เดินนำไปเลย ผมก็ต้องเดินตามไปแหละ ขึ้นลิฟต์เจ๊หมิวก็บ่นว่าผมทำตัวเป็นเด็กขี้งอนขี้น้อยใจไปได้ ผมก็เลยบอกว่าก็กะไปหาไรกินก่อนแล้วค่อยมาง้อเจ๊ไง เจ๊หมิวก็บอกดีเน๊อออ แบบนี้น่ะ

แล้วก็มาถึงห้องเปิดประตูเข้าไป เจ๊เตยก็หยิบของกินใส่จานให้อ่ะแหละ พอเห็นพวกผมเข้ามาก็บอกว่า ห้ามงอนด้วยนะอีโทน ตัวเองแหละผิด ผมก็ถามอ้าววว ผมผิดไรเนี่ย เจ๊เตยบอกว่าก็คิดเอง เออเองแล้วเดินออกไปเลยไง ของกินก็เยอะแยะเนี่ย ผมก็เลยบอกอ้าววววว เจ๊หมิวดึงหูผมทันทีเลยแล้วบอกว่าไม่ต้องมาอ้าว

ผมก็บุ่ยยย เจ๊หมิวยกถุงเหนียวไก่ขึ้นมาแล้วบอกเตยฝากหน่อย เจ๊เตยก็เดินมาหยิบไปแล้วบอกโห !!! ไรเนี่ย ลงไปแปปเดียวมีของกินติดมือมาเลยเหรออีโทน ผมก็บอกนะว่า ก็ผมหิวนี่นา เจ๊หมิวหญิงมั่บเข้าที่แก้มเลยแล้วบอกว่า มีแรงทำอย่างอื่นแทนที่จะมากินข้าวนะไอ้ลิงป่า

ผมก็อ๋อยย เจ็บง่ะ กลัวแล้วง๊าบบ แปปนึงเจ๊หมิวก็ปล่อยแล้วบอกไปกินข้าวเลย ผมก็มานั่งแหละครับที่โต๊ะ ตัวเล็กเธอ... ม่าย ๆๆ  เจ๊เตยเธอเตรียมใส่จานเรียบร้อยอย่างที่บอกไว้แหละครับ จะว่าไปของกินแต่ละอย่างมัน... เอ่อ... กล่องนึง 100++ มาจากร้านดังๆแหละครับ

ผมจะกินแต่ก็ต้องเหลียวมองเจ๊หมิวเลยตอนนั้น เจ๊หมิวเธอนั่งไขว่ห้างจ้องผมเลยล่ะ เจ๊หมิวบอกว่าถ้ามาพูดเรื่องราคาเดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อยนะไอ้ลิง ซื้อมาให้กินไม่ใช่ซื้อมาให้เกรงใจ เจ๊เตยก็บอกหมิวอย่าว่าโทนจิ่ เจ๊หมิวก็ถามว่าเตยยย ใครแฟนเตยกันแน่เนี่ย เจ๊เตยร้องเง้ออออ

แล้วก็วิ่งดุ๊ก ๆ ๆ ไปนั่งข้างๆแล้วกอดเอว และหอมแก้มเจ๊หมิวทันที แล้วบอกก็หมิวไงแฟนเค๊า เอ่อ... เพลงพี่เบิร์ดดังมาเลยครับ

" ชั้นมาทำอะไรที่นี่ "

ผมก็เอ่อ ต้องกินครับ เอ๋... มียำ Salmon ด้วยวุ๊ยยยย ของอร่อยเลยเนี่ย เอาไว้ก่อนๆ นี่มีข้าวหน้าไข่ข้นด้วย ผมก็กินต่อ เจ๊เตยกับเจ๊หมิวก็คุยกันหนุงหนิง ๆ ๆ เลย หึ่ยยย ทำไมผมต้องมานั่งฟังอะไรแบบนี้ด้วยเนี่ย เจ๊หมิวเหมือนรู้นะเธอก็เลยพูดมาว่า มีหน้าที่กินก็กินไปเลยไอ้ลิง นี่เลยมีหมูหมักซอสแถมมาด้วย ผมคีบและเคี้ยวหมูหมักซอสงั้บๆๆ แล้วหันไปบอกเจ๊ว่า

แล้วเจ๊สองคนมานั่งจู๋จี๋อะไรตรงนี้เนี่ย เจ๊หมิวถามมีปัญหาไรป่ะ  ผมบอกเปล่าครับ....  เจ๊หมิวกับเจ๊เตยก็คุยกันหนุงหนิงๆเหมือนเดิม เจ๊เตยก็อ้อนซะน่ารักเลย ผมมองๆไปก็แอบยิ้มนะ สองคนนี้เวลาหนุงหนิงกันคือน่ารักมากๆ ความรักมันไม่ได้แบ่งเรื่องเพศจริงๆสิ่นะ.... แต่ซักพักความคิดด้านมืดมาสะกิดไหล่ผมอีกละ

ผมนึกไปถึงวันนั้นที่.... กับเจ๊สองคน ถ้าวันนั้นไม่เหนื่อยจนหมดแรงน่ะฮึ่มมมม แล้วอยู่ดีๆระหว่างที่ผมกำลังคิดหื่นๆอยู่ เจ๊หมิวก็หันมาป๊ะหน้าพอดีเลย เฮือก !!!  นี่เจ๊มีองค์หรือไงถึงรู้ว่าผมคิดอะไรอยู่ โอยสะดุ้งจนเกี๊ยวซ่าติดคอ ผมไอแค่กๆๆ เจ๊หมิวก็ลุกมาดู เจ๊เตยก็ตามมา เจ๊หมิวตบหลัง ปั้กๆ ๆ แล้วบอกค่อยๆกินก็ได้มั้ง รีบอะไรขนาดนั้น เจ๊เตยเดินมาอีกที พร้อมกับน้ำใส่กระบอกมาครับ อ้อ.. พอดีที่ห้องใช้ขวดน้ำแบบที่ เป็นฝาเกรียวๆ  พอเปิดออกมาก็เอามาใช้เป็นกระบอกน้ำได้ สีเขียวมั่งง ชมพูมั่ง

รูปทรงนี่คือรุ่นเก่าเลยล่ะครับ ได้มาจากบ้านป้า คือมันสะดวกดีนะ เปิดเสร็จเอามารินกินได้เลย แต่สมัยนั้นมันฝานิดเดียวไง ปกติถ้าผมอยู่คนเดียวก็เปิดแล้วกระดกง่ายกว่า สมัยนี้ไม่แน่ใจว่ามีคนใช้กันมั้ยนะ มาต่อกันๆ ผมก็หยิบน้ำมากิน แต่อย่างที่บอกฝากระบอกน้ำมันเล็ก กินได้อึกเดียวมันไม่พอไง

เลยต้องยกขวดกระดกไง เจ๊หมิวก็บอกเอ้าๆๆๆ ใจเย็นเป็นอะไรเนี่ย ผมก็หันมองเจ๊หมิวนิดนึง เจ๊บอกไม่ต้องมาเหล่เลยนะ เดี๋ยวจิ้มตาเลย เจ๊เตยลูบหลังเบาๆแล้วบอกหายยังๆ ผมก็บอกอื้อออ เจ๊หมิวก็เลยบอกว่า แหม ดีเนอะ กับตัวเล็กนี่พูดดีเชียว ผมกับเจ๊เตยนี่หันมองควั่บเลย

เจ๊เตยก็เง้ออ หมิวหาเรื่องเค้าง่ะเค้ายังไม่ได้ทำไรเลย ผมก็เลยบอกว่าเจ๊เป็นไรเนี่ย เจ๊หมิวมองหน้าแล้วบอกว่าเป็นคนโดนนอกใจไง อื้อหือออ สะอึกเลย แต่เจ๊เตยก็บอกโห่ !!!  ไม่เหมือนใครหรอกแอบช่อ... อุ๊ปปป อยู่ดีๆเจ๊หมิวก็เอามือปิดปากเจ๊เตยนะแล้วบอกว่า เห๋ ทำไมแฟนคนนี้ไม่น่ารักเลยนะ

ผมก็ตกใจว่าสองคนนี้ทะเลาะอะไรกัน แต่เจ๊เตยก็ขยับๆ ๆ แล้วบอกโห่ !!!  หมิวใจร้ายง่ะ ผมก็เลยบอกเจ๊สองคนใจเย็นเป็นไรกันเนี่ย เจ๊หมิวก็ทำท่าจิ้มที่แก้มเจ๊เตยบอกว่าห้ามพูด เจ๊เตยบอกรู้แล้วคร่า แล้วเจ๊เตยก็ทำแก้มป่องๆ เจ๊หมิวก็เลยหอมแก้มพี่เตยไปฟอดนึง ผมก็งงว่าอะไรกันวะน่ะ แต่ก็ดีแล้วที่ไม่ได้ทะเลาะกันล่ะนะ

เจ๊หมิวถามมองไรไอ้ลิง ผมก็บอกเปล่าง๊าบบบบ แล้วเจ๊หมิวไปกินรังแตนที่ไหนมาเนี่ย ปกติก็เรียกชื่อผมปกตินะนอกจากเวลาโมโหหรือหงุดหงิดๆ ก็จะเรียกผมไอ้ลิงมั่ง ไอ้ลิงป่ามั่ง นี่ถ้ามีไอ้ลิงหัวหงอกด้วยก็จะไม่แปลกใจเลย เพราะตอนนี้หัวขาวเป็นคาคาชิเลยครับ ผมก็เงียบครับไม่รู้ว่าเจ๊หมิวหงุดหงิดอะไรหว่า...

เอ่อ แทบไม่ต้องคิดเลยคงเป็นเพราะเรื่องเมื่อเช้าอ่ะแหละ .... ถึงจะไม่ค่อยชอบบรรยากาศแบบนี้แต่มันก็เพราะผมเองอ่ะแหละ ที่ไปทำท่าหื่นๆใส่เจ๊หมิวแบบนั้น ผมรีบสลัดความคิดออกแล้วก็กินต่อ เจ๊หมิวลุกเดิน แล้วมานั่งลงข้างๆผมครับแล้วจิ้มๆที่แก้มผมเฉยเลยแล้วบอกว่าทำหน้ามุ่ยเป็นลิงป่วยเลยยย หรือของที่เจ๊ซื้อมาให้มันไม่อร่อยยย

ผมบอกอร่อยครับ แล้วก็มองหน้าเจ๊นิดนึง เจ๊บอกเรื่องเมื่อเช้าก็ส่วนเมื่อเช้าดิ่ไม่เกี่ยวกับเวลากินข้าว ส่วนเจ๊เตยยืนค้ำโต๊ะมองอยู่ เจ๊เตยก็บอกค่อยๆกินดิ่อีโทน เธอถามผมนะว่าแล้วนี่ต้องไปงานอะไรอีกป่ะ ผมก็บอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องไปส่งคุณรุกะกลับญี่ปุ่นครับ เจ๊หมิวถามนะว่าแล้วเคลียร์กันยังล่ะ เจ๊เตยร้องเง้อออ เคลียร์ไรอ่ะ เรื่องที่ไปอัดคู่หมั้นอ่ะเหรอ

เจ๊หมิวขยี้หัวผมเบาๆ แล้วบอกว่าไม่หรอกเตย เพราะไอ้ลิงเจ้าชู้นี่ไป หว่านเสน่ห์ไว้น่ะซิ๊ ผมก็บอกไปว่าเดี๋ยว ๆ ๆ ๆ  ผมไปหว่านอะไรตอนไหนเนี่ยย เจ๊หมิวก็บอกอ๊อออ สงสัยหว่านไปหลายคนสิ่นะ เลยทำเป็นจำไม่ได้ ผมก็ขยับจ้องหน้าไปจ้อง จ้อง จ้อง เจ๊หมิวก็ยกนิ้วเหมือนจะจิ้มตา ผมก็ชะงัก และกินข้าวต่อ เจ๊เตยบอกเง้อออ อีโทนเจ้าชู้อ่ะ แค่นี้ก็จะครบอาทิตย์แล้วนะ

โอ้ยยย คุณผู้อ่านครับ ผมเกือบสำลัก ผมเคี้ยว  ๆ ๆ  กระดกน้ำ แล้วบอกโหยยไรเนี่ย เจ๊หมิวเธอบีบหน้าผมนะ แล้วบอกว่าแล้วมันไม่จริงตรงไหนล่ะ ไอ้ลิงเจ้าชู้ ผมก็.... ก็แดรกจุดสิ่ครับ แปปนึงเจ๊หมิวก็ดึงทิชชู่ มาเช็ดๆรอบๆปากให้แล้วบอกกินเป็นเด็กๆเลยนะ เปื้อนปากหมด

เจ๊เตยมานั่งฝั่งตรงข้ามแล้วบอกเชอะ  ผมก็ถามอ้าวว เจ๊เตยเป็นไร เจ๊เตยจ้องหน้าแล้วทำบุ่ยยย ใส่เลย เจ๊หมิวก็เช็ดๆ แล้วบอกว่า อยู่ที่เดียวกัน ตัวติดขนาดนี้ แถมได้อยู่ใกล้ไอ้ลิงบ้านี่มากกว่าคนอื่นๆ จะงอแงทำไมเหรอเตย เจ๊หมิวหันไปมองแล้วถาม หืมมม  เจ๊เตยบอกเง้ออ หมิวใจร้ายย อย่าให้เค๊าขุดมั่งนะ

เจ๊หมิวก็หัวเราะบอกพอ ๆ ๆ ๆ สองเจ๊คุยอะไรกันหว่า อารมณ์ดีกันจังเลยหว่า ตอนนั้นกินหมดกล่องแล้วไง ผมก็เลยมองกล่องข้าวที่เจ๊หมิวซื้อมา ... อร่อยว่ะ งานเข้าละ นี่ขนาดไม่ค่อยร้อนยังอร่อยขนาดนี้ ถ้ากินตอนทำเสร็จใหม่ๆ จะขนาดไหนเนี่ย ชิบหายละ.. นอกจากคัตสึโทจิยาโยอิ สเต๊กร้านที่ไปฉลองกับพี่พลอยและจอย นี่ต้องเอาเมนูนี้ใส่ในรายชื่อของโปรดด้วยแน่ๆ

เจ๊หมิวถามทำไรน่ะ ผมก็หยิบกล้องข้าวมาแล้วบอกอันนี้อร่อย.... เจ๊หมิวมองแล้วบอกอื้ม ถูกปากเหรอนึกว่าจะกินแต่คัตสึโทจิ ผมก็บอกอื้อมันอร่อยดีเค็มๆหวานๆ  ผมจับ ๆ  ๆ พลิกไป พลิกมาดูชื่อ จะได้จำชื่อไว้ แล้วเจ๊หมิวก็บอกอ่ะ กินสลัดล้างปากด้วย ผมก็อื้อครับ ตอนนี้เหมือนกินได้เยอะกว่าเดิมแฮะ เจ๊หมิวบอกร้านนี้อร่อย..ผมก็มอง มอง... ไม่รู้สิ่ครับ สำหรับผมสลัดผักในความทรงจำคือ

สลัดที่เป็นถุงๆ ตามตลาดนัดน่ะ คือมันกินได้นะ แต่ปัญหาเลยน้ำสลัดหรือว่ามายองเนสนี่แหละ...  ถ้าอร่อยก็คืออร่อยเลย ถ้าไม่ก็แบบ... อื้อตามนั้นแหละ แต่ยี่ห้อนี้... เอ่อ... ใส่เป็นกล่องเหลี่ยมๆมา ใหญ่เลยนึกว่าข้าวกล่อง แล้วเอ่อ...ทำไมมายองเนสมันสีเขียวๆ แล้วดูเป็นน้ำๆ ผมก็เลยหันไปมองเจ๊หมิว

เจ๊หมิวบอกว่าเป็นน้ำจิ้มซีฟู๊ด ผมก็ฮึ๊ !!! ได้เหรอวะ คือต้องบอกคุณผู้อ่านก่อนนะครับว่า ในช่วงที่ผมเขียนนั้นสิ่งที่กินกับสลัดสำหรับคือมายองเนสหรือน้ำสลัดเท่านั้น ไม่ได้หลากหลายเหมือนตอนนี้ คือมันอาจจะมีแหละ แต่เพราะผมไม่ได้เข้าร้าน Sizz ไง เลยไม่ได้กินอะไรหลากหลายแบบนั้น

ผมก็มองกล่องสลัดและมองเจ๊หมิวอีกที เจ๊บอกลองกินดู พอเปิดกล่องออกมา แม่จ้าว !!! เฮ้ย !!! ผักอะรายวะเนี่ย !!! ทำไมแปลกๆมั้งนั้นเลย ไม่รู้ผักอะไรแต่ที่แน่ๆ เป็นผักฝรั่งแน่ๆ ไม่ใช่ผักชีฝรั่งนะ แต่เป็นผักของฝรั่งจริงๆ คือสลัดในภาพจำของผมคือ.. ในตลาดอย่างที่บอกไง ถุงละ 30 บาท มันจะมีอะไรบ้างล่ะ อย่างแรกเลย กะหล่ำ แครอท กะหล่ำม่วง หัวหอมใหญ่ แอปเปิ้ล ฝรั่ง แห้ว ข้าวโพด เผือก สมัยก่อนไม่มีข้าวบาเลย์เหมือนตอนนี้ด้วย

เนี่ยๆ ในความทรงจำมีแค่นี้จริงๆ แต่ที่เห็นนี่คือแปลก คือรู้ว่ายังไงมันก็กินได้ แต่มันไม่เคยเห็นไง มีอะไรม่วงๆ แผ่นๆ ผมถามเจ๊หมิวว่านี่ไรอ่ะ เจ๊บอก บีทรูท ผมแดรกจุดเลยครับ คืออะไรวะบีทรูท แต่ก็คงกินได้แหละ

และมันก็อร่อยมากจริงๆ น้ำจิ้มซีฟู๊ดเข้ากันเฉ๊ยย อร่อยเลยครับ ผักกาดแก้วกรอบ มาก ผักนู่นนี่นั่นก็อร่อย ไม่รู้ว่าเอ่ยชื่อได้มั้ยนะ ผมก็มองที่ถุง มอง... โจ โจ  โจเนส สลัด

ผมก็ถามร้านโจเนส สลัดเหรอครับ เจ๊หมิวบอกนี่ไอ้ลิงอ่านใหม่ดิ๊ ผมก็เคี้ยวไปมองไป.... Jones' อ้อ ๆ ๆ   ผมลืมมองตัว อะพอสโทฟี่นี่หว่า อ่อๆ ๆ   โจนส์สลัด  เจ๊หมิวบอกเอออ อ่านยังไงว่าโจเนสเนี่ย ผมก็บอกโห !!! เจ๊ก็ดูโลโก้ดิ่ เป็นตาลุงฝรั่งอ่ะ ผมก็อ่าน โจเนสดิ่

ตอนนั้นเป็นโลโกนี้ครับ ลุงเชฟฝรั่งชุดขาว เอ่อ.. ผมต้องขอโทษผู้ก่อตั้งด้วยครับที่ตอนนั้นผมอ่านผิด... อ่ะกลับมาต่อ ผมก็บอกอ๋อๆ โจนส์สลัด อร่อยอ่ะเจ๊หมิว มีแตงกว่าญี่ปุ่นด้วยยยยยยยยยย อาโหร่ยยย ผิดมั้ยเนี่ยที่ผมชอบแตงกว่าญี่ปุ่นมากกว่าแตงกวาบ้านเรา

เจ๊เตยถามโหอีโทน ทำไมกินเยอะแบบนี้อ่ะไม่จุกเหรอ ผมก็ลองแขม่วท้องดู ไม่เลยครับเจ๊ไม่รู้สึกว่าตึงๆเลย เจ๊หมิวบอกว่า ยิ่งกล้ามเพิ่มเยอะ ระบบเผาผลาญก็จะดีขึ้น กินได้เยอะขึ้นแหละ ผมก็งื้มครับ แล้วก็เคี้ยวงั้บ ๆ ๆ ต่อ อันนี้ไม่ได้ค่าโฆษณา หรือ ไทร์อินอะไรนะ สลัดยี่ห้อนี้อร่อยจรี๊งงงงงง แล้วราคาก็ร้อยนิดๆกำลังดีด้วยครับ และจากวันนั้น จนมาถึงวันที่เขียนเรื่องนี้ ผมก็ยังกินสลัดของแบรนด์เรื่อยๆครับ

Jones' Salad

สมัยนี้ดีกว่าตอนนู้นเยอะเลย มีร้านสวยๆให้นั่งตอนนั้น ที่ผมตามเจ๊หมิวไปซื้อน่ะไม่มีที่นั่งกินหรอกครับ ต้องซื้อใส่กล่องกลับมากิน กินตั้งแต่ยังเป็นโลโกเก่าของตาลุงชุดเชฟที่ทำให้ผมอ่านโจเนสสลัด จนตอนนี้เป็นลุงโจนส์ชุดเอี๊ยม มีหน้าร้านสวยๆๆ

ต้องบอกอีกทีอันนี้ไม่ได้มีค่าโฆษณาอะไรนะครับ อร่อยจริงๆเลยมาบอกต่อ จริงๆแล้วกินสลัดแค่มื้อเดียว มันไม่ได้ทำให้เราสุขภาพดีหรือน้ำหนักลดหรอกครับ แต่ถ้าอยากเปลี่ยนบรรยากาศและรสชาติมันก็เป็นทางเลือกอีกทางครับ มาต่อครับ ๆ ในขณะที่ผมกินสลัดอยู่เจ๊เตยก็เริ่มเก็บกล่องข้าวให้ ผมก็เลยบอก เจ๊ ๆ ๆ ผมเก็บเอง เจ๊เตยก็บอกนั่งกินไปเหอะ เจ๊หมิวก็นั่งเท้าคางมอง มอง มอง ผมก็เคี้ยวงั่บ ๆ ๆ แล้วบอกเจ๊อย่ามองดิ้ มันแปลกๆ

เจ๊หมิวบอกก็กินไปสิ้ ผมก็อื้อๆ แล้วกินต่อ อร่อยอ่ะ กล่องใหญ่แต่แปปเดียวหมด แปปนึงเจ๊หมิวก็เอามือมาปาดที่ริมฝีปากผม แล้วเอาไปชิม อื้อหืยยย แย่แล้ว เจ๊หมิวบอกผมว่า ไม่เรียบร้อยเลย อื้อหืออ เรียบร้อยแล้วครับ ตึงเรียบร้อยแล้วครับ เจ๊เตยที่กำลังเก็บกล่องให้ก็ " ทำไรอ้ะ "  ผมนี่ตกใจปานว่าโดนจับได้ว่าคบซ้อน ... ผมไม่ได้คบซ้อนนี่หว่า...

เจ๊หมิวหัวเราะเลยครับ แล้วบอกโอ๋ๆ ๆ ขวัญอ่อนจังนะ เจ๊เตยรีบเดินเข้ามาแล้วถามหมิวทำไรง่ะ เจ๊หมิวก็มองเจ๊เตยแล้วบอกว่ามีคนกินมูมมามน่ะซอสมันเลอะปากก็เลย.... เช็ดให้เฉยๆ เจ๊เตยบอกว่าเช็ดเองไม่เป็นเหรออีโทน ผมก็ถามอ๊าวไหงระเบิดลงที่ผมล่ะ เจ๊เตยก็บอกไม่รู้ล่ะ

เจ๊หมิวก็หัวเราะเบาๆครับ แล้วถามว่าเตยวันนี้ว่างมั้ยไปเดินสยามกัน เจ๊เตยบอกเย้ไปๆๆ  พอผมกินสลัดผักอะไรหมดแล้วเจ๊เตยก็เก็บกล่องไปด้วย แล้วบอกว่าหมิว ๆ เค๊าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนนะจะได้ หมิวบอกอื้มเดี๋ยวไปกันเลยก็ได้ เจ๊เตยเก็บกล่องสลัดลงไปทิ้งด้วยครับ พอออกจากห้องไป

เจ๊หมิวก็มองหน้าแล้วถามอาราย เป็นรายน้องลิง ผมก็บอกเปล่านี่ เจ๊แหละเล่นไรโห่ ผมก็กระดกน้ำแล้วก็เดินมานั่งโซฟา แล้วถามว่าวันนี้เจ๊ไปเที่ยวแล้วกลับเลยมั้ยอ่ะ เจ๊หมิวบอกอื้มซื้อเสื้อผ้าหน่อยนึงน่ะ จะเดินเที่ยวกับเตยด้วย ผมก็บอกอื้ออ ก็ดีเหมือนกัน เจ๊เตยท่าทางก็อยากไปเที่ยว

แล้วเจ๊หมิวก็มานั่งข้างๆ นั่งได้แปปเดียวก็ขยับมานั่งตัก . . . นั่งแบบหันข้างมาหาผมน่ะ แล้วถามว่าเมื่อกี้เป็นไร ผมก็เฮือกก อะไรตอนไหน แล้วเจ๊หมิวก็เอามือมาป้ายที่ปากผมเบาๆ แล้วบอกก็ตอนนี้ไง ผมก็บอกโหยยย เจ๊หมิวเล่นไรเนี่ย เจ๊หัวเราะเบาๆ เธอกอดคอผมแล้วถามว่าอะไรเขินอะไรน้องลิง

ผมก็เอ่อ... กอดเอวเจ๊เบาๆคงไม่เป็นไรมั้งนะ ผมก็กอดเอวเบาๆ เจ๊หมิวเธอวางกอดคอผมเบาๆแล้วบอกแหม ๆ ๆ เดี๋ยวนี้รุกนะ ผมก็ทำหน้าบุ่ยย บุ่ยยยย เจ๊หมิวจับคางผมเบาเหมือนดึงให้หน้าผมเชือดเบาๆ แล้วถามว่าอะรายยย อยากทำเหรอ อื้อหือออ ผมนี่อยากให้เจ๊หมิวรู้ตัวจริงๆครับ

ว่าตัวเองสวยปานนี้ แล้วยังใส่เสื้อสายเดี่ยวแบบนี้มาอีก อื้อหือ....  เรื่องหุ่นนี่ไม่ต้องพูดถึงครับไม่แพ้นางแบบเลยล่ะ ผมก็หันหน้าหลบแล้วถามอะไรเล่าาาาา เจ๊หมิวเธอก็ดึงคางให้หน้าผมเชิดนิดนึงแล้วก้มลงมาจู๊ปปป ทีนึงแล้วบอกว่า ถ้าอยากทำ...ก็ทำตัวให้ว่างๆสิ่ ไม่ใช่ว่าทำกับคนอื่นแล้วจะมาทำกับเจ๊เข้าใจ๋

ผมก็แดรกจุดสิ่ครับบบ เจ๊หมิวเอียงหน้ามองและยิ้มที่มุมปากนิดนึง เอื้อออ ดาเมจมันทะลุแสนไปแล้วมั้ง เจาะเกราะแบบไม่สน Defense  และ True damage  เธอเปลี่ยนมาหยิกแก้มผมเบาๆ ผมก็กอดเอวแรงขึ้นนิดนึง แล้วจะจู๊ปคืน เจ๊หมิวก็เพิ่มแรงหยิก ให้ผมชะงัก แล้วบอกอ๊ะๆๆ 

พึ่งบอกไปไม่ใช่เหรอว่า ถ้าอยากทำก็.... ห้ามทำกับใครมาก่อนล่ะ วันนั้นต้องเป็นของเจ๊คนเดียว เจ๊หมิวจุ๊ปป ผมอีกทีนึงแล้วพูดว่า เข้าใจมั้ยน้องลิง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

GU Koy

deamondear

ผมนี่รอลุ้นเลยฮะ ว่าจะโดนมั้ยแซนวิช
หรือจะโดนบ่นน่อ
อิจฉาโว้ยยยย เอาเรี่ยวแรงมาจากไหนเนี่ยยยยย
ผมเม้นก่อนอ่านนะครับ 555

only1A

มาแล้วๆ จองโต๊ะริม

สุดท้ายเสร็จคุณล่าม

wjoe44

Slave

กะลังสงส​ั​ยว่า.. พระเอกเราจะโดน2เจ๊ข่มขืนรึเปล่าน๊า..... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

zeebraa

รอลุ้นมากเลยครับตอนนี้ว่ามาเมื่อไร อย่าบอกนะว่าตอนนี้เจ๊หมิวทวงตำแหน่งนางเอกกลับมาแล้ว

wink

Pong Sak