ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Egao no Tsukurikata เธอไม่เคยยิ้ม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2018, 07:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มได้ชวนสาวสวยไปเที่ยว และสาวตอบตกลง
แถมดูท่าทางสาวสวยจะชอบไอ้หนุ่มนี่ด้วย
น่าจะจบแบบได้จัดหนักเสียวๆแบบสุดๆ
::Yes!::

infinityex

Titiwat Jaithoen

แนวสาวไม่ยิ้มนี่คุ้นๆนะต่อมาก็เป็นสาวบริการ 5555

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

trong5171

ต้องยิ้มแบบหื่นๆบนเตียงอย่างแน่นอนเลย..

macus007

ทำให้ข้าวสวยเป็นข้าวสุกซะก็หายแล้วอาการนี้555

top314007

ผมไม่รู้นะคับว่าจบยังไงแต่ผมว่าแฮปปี้แล้วกันนะคับ
จบแบบปวดตับไม่เอานะ  ::Angry::
แล้วผมเดาว่าเธอต้องยึ้มได้น่ารักแน่ๆ  ::JubuJubu::

Akira Watanabe

::Angry::  พระเอกมันปั้นมาซะดี อยู่ ๆ ถอนตัวซะงั้น

kinz kinz

เจ้าโง่ แค่นี้ไม่รู้หรอว่าสาวเขาชอบแกน่ะ ( กูเป็นคนอ่านกูก็ยังไม่รู้เหมือนกันว้อย :v )

merman10

แนวแบบนี้ไม่เคยอ่านเลยแหะขอรับชมต่อแล้วกันนะครับขอบคุณครับ

Chaiwat Saisuwan

เนื้อเรื่องน่าสนใจดี คาดหวังว่าจะต้องจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งคับ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

kapomman

มีบทซึ้งหน่อยๆด้วยวุ๊ย เสียน้ำตาต้องรีบพาไปปลอบ แล้วก็  ::Yes!::

exsoldier

จริงๆรู้ว่าอ่านโดจินอยุ สุดท้ายจะเปนไง แต่ก็รุสึกว่าไม่ต้องเอากันก็ได้แล้วจุดนี้ แค่อ่านเรื่องธรรมดาก็รุสึกฟิน ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

นานๆทีอ่านแนวสดใสบ้างเพื่อความจรรโลงจิตใจ ::Fighto::

reawz7192

itiuimi

ผู้หญิงจะกบับมายิ่มอย่างสดใส เพราะโดนตั้ม เข้าให้