ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 5 การอาละวาด ของมังกรเพลิง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2019, 10:37:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somchai-ba

ชอบพระเอกสุดมั้งครับ เพราะอยากรู้ว่ามีพลังหื่นและพลังต่อสู้อะไรบ้าง

pool.sax

ตอนที่ผ่านมาชอบพ่อริวมากที่สุดครับ กวนได้โล่ แต่ก็แฝงไปด้วยความอบอุ่น

Sbw27

ที่ผ่านชอบนิวมาก ทั้งหล่อรวย เก่ง ครบสูตร
ในตอนนี้ชอบ เคย์ที่ปกป้องน้องที่ถูกกลั่นแกล้ง
ตัวละครที่ชอบที่ไม่ใช่พระเอกชอบปาลม์เพราะชอบช่วยคน

kul1

ตอนที่แล้ว นางรองฝันกลางวัน แต่คราวนี้พระเอกของเราจะจัดการตัวป่วนยังไงนะ

Yossakorn02

พระเอกมันเทพทรูอย่างงี้ เพราะมันตะได้ำม่หน้าเบื่อเกิรไป 

Mix_Xer

สงสัยคงต้องจัดให้พวกไอ้นพสักหลายตุบหลายตับละ จะได้รู้ว่าอย่าแหยมกับพระเอก

Bee Joongi

medsay

เขียนได้สนุกครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป ค่อยๆปูเรื่อง เนียนดีครับ ชอบ

huge_jackman

มาลุ้นต่อครับ

เอาจริงๆยังไม่ชอบคนไหนเลยนอกจากพระเอกครับ

sawongsad

เรื่องบู๊เก่งแน่ๆแต่เรื่องเสียวรอติดตามยุครับ