ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 09:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sopun Jeekkee

สุดยอด ทั้งเนื้อหาและได้รับตอนใหม่ได้เร็วกว่าคาด ผูกเนื้อหาได้เป็นเนื้อเดียวกันดี

SNGOT

waralek

พี่ป๊อด ได้ทั้งสองคลายเลยในคราวเดียว ทั้งคลายทุกข์ ทั้งคลาย... เยี่ยมมากกก

รักโลก รักไทย

ป๊อดโคตรเจ้าชู้เลย อยากดมบ้างเหมือนกันนะ จริงน้าขิกก็ไม่สอนสายมืดนะ สอนให้ป๊อดนั่งเพ่งกสิฐนะ

naimavi

สงสารคุณพยาบาลสาวจัง ป้อดช่วยปลอดให้ถึงสวรรรรค์เลยนะ  ::Glad::

masterelectrode

diaby

ป๊อดคงได้นิสาเป็นสาวในสังกัดอีกแน่ๆ แต่วิธีไหน ต้องคอยลุ้นแบบเสียวๆกันต่อไป ขอบคุณครับ

zazamak

พี่นิสา .. โดนแน่ครับงานนี้ ป๊อดนายคนดีจิงป่าวเนี่ย
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

mighty

บางครั้งคนเราก้ทำอะไรโดยไม่ทันยั้งคิดยิ่งเล่นกับของที่เรามองไม่เห็นจับต้องไม่ได้แต่ก้ยังอยากจะลองโดยที่ไม่มีความรู้ที่เพียงพอแค่คิดว่าตัวเองมีอำนาจหรือพลังที่จะทำได้ก้ทำทันที..เหมือนดั่งคำเตือนของน้าปลัดขิกที่เตือนป๊อดว่าอย่ายุ่งกับพวกโหงพลายถ้าไม่มีวิชาติดตัวคงแย่..

flexihop

สารภาพว่านี่เป็นเรื่องที่ผมตั้งตารอตอนใหม่ๆในจาก1ใน2เรื่องของเวปเลยนะเนี่ยสุดยอดครับผม