ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

star_war

ตามๆครับ เรื่องนี้ต้องติดตาม ยาวไปๆ นะครับ พล็อตเรื่องได้ใจมาก ภาพประกอบก็สุดยอด ขอบคุณมากมายครับ

biochem

ขอบคุณครับ

ยังไม่มีโอกาสได้อ่านต้นเรื่องเดิม เดี๋ยงคงต้องกลับไปหาอ่านแล้ว

oit758

โดนพ่อจนท้องแบบนี้ไม่ต้องกลัวว่าจะท้องไม่มีพ่อ แต่เห็นแก่ตัวจังแบ่งมายด์ให้คนอื่นบ้างสิ ขอบคุณมากครับ

bigomnoi

ตอนนี้เพิ่งได้อ่าน พลิกความรู้สึกเยอะเลยครับ

freeland_2531

mongk

เจอเปิดครั้งแรกด้วยพ่อสุดโต เพราะลูกโชว์ของดีให้ดู

jarern532

noom1

น่าสนใจดีครับ ขอเรื่องเต็มๆได้มั้ยครับ จะรอติดตามน่ะ

sixdevil7

akkarak

น่าติดตามมากเลยครับ เป็นแนวไหนเดาไม่ออก แต่สนุกดีครับ
ขอบคุณครับ

i_robot

etracker

เนื้อเรื่องน่าสนุกมากครับ ติดตามด้วยคนนะครับ

man88