ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามครับ แนะนำได้ครับ

เริ่มโดย Kewkew1150, พฤษภาคม 31, 2023, 06:50:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kewkew1150

ลูกชายคนนั่นโชคดีเลย ได้แม่แถมได้เมีย แล้วทรงนี้น่าจะยอมทุกอย่าง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 11:42:06 ก่อนเที่ยง
::Cheeky::
   (ต่อ) เมื่อสักยี่สิบปีก่อน  ผมเคยอ่านเจอหนังสือในห้องสมุด  เป็นเรื่องที่เขียนโดยจิตแพทย์  เขาเล่าว่ามีผู้ชายที่มาปรึกษาคนหนึ่งกำลังอยู่ในวัยกลางคน ฐานะดี อายุน่าจะประมาณ 40 กว่า-50  เมียเขาน่าจะอายุน้อยกว่าสัก 3-4 ปี  แต่ยังดูสาวดูสวยกว่าอายุเป็นแม่บ้านไม่ได้ทำงาน
     ลูกชายเป็นวัยรุ่นอายุ 15-16  เขาไม่ค่อยได้อยู่บ้านหลายครั้งก็กลับบ้านตอนดึกๆ  วันหนึ่งเขาไปต่างจังหวัดแล้วกลับบ้านเร็วกว่ากำหนด  เขาแอบเห็นเมียกับลูกของเขาเย็ดกันในห้องนอนของลูกชาย  เขาพยายามระงับอารมณ์ไว้แล้วแกล้งออกจากบ้านพักหนึ่งถึงกลับเข้ามา
    เขาเก็บเรื่องนี้ไว้ในใจเป็นเดือนๆทั้งที่ก็ระแวงว่าเมียกับลูกก็อาจจะยังแอบเย็ดกัน   จนวันหนึ่งเขาอยู่กับเมียแค่สองคนเขาเลยพูดเรื่องนี้กับเมียเขาตรงๆ   เมียเขาสารภาพว่าวันนั้นถูกลูกชายเล้าโลมจนอารมณ์พาไปจนยอมให้ลูกเย็ด   แต่หลังจากนั้นหล่อนก็ไม่ยอมให้ลูกทำแบบนี้อีกแล้ว   เขาก็ยื่นคำขาดให้เมียอย่าทำแบบนั้นอีกต่อไป   
   เขายอมรับความจริงว่าเมียของเขา(จำรายละเอียดไม่ได้ว่าเป็นน้องสาวหรือเป็นญาติของเพื่อนสนิทเขานี่แหล่ะ)จริงๆก็เป็นคนร่านคนแรดมีประวัติไม่ดีเรื่องผู้ชายมาตั้งแต่ตอนสาวๆแล้ว  แต่เพราะหล่อนเป็นคนสวย เซ็กซี่  แล้วเขาต้องการเอาชนะหล่อนก็เลยมาจีบจนแต่งงานกัน   แล้วเขาก็ให้เมียลาออกจากงานเพราะความหึงหวงกลัวจะไปทำงานแล้วเจอผู้ชายเยอะๆนั่นแหละ   แต่ไม่คิดว่าจะเงี่ยนจนหน้ามืดมาเย็ดกับลูกชายตัวเอง  หลังจากนั้นเขาก็เลยย้ายไปทำงานที่ต่างจังหวัดอย่างถาวรเลย  แล้วแค่ส่งเงินมาให้ลูกเมีย  แม้ว่าในใจลึกๆเขาก็ระแวงว่าลูกกับเมียอาจจะแอบเย็ดกันอีกก็ได้  แต่เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไป ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันเพราะมันไปต่อที่เล่ม 2 แต่ในห้องสมุดไม่มี

Kewkew1150

คิดว่าจะแอบถ่ายรูปเก็บไว้ ดูเล่นๆเวลามีอารมณ์ครับ
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 12:16:28 หลังเที่ยง
   หรือวิธีการช่วยบรรเทาความปรารถนาในใจอย่างสร้างสรรค์อีกประการหนึ่ง  ก็คือ คุณลองแต่งเรื่องเสียวแนวคนในครอบครัวเย็ดกันดูครับ  ทั้งแบบแม่เย็ดกับลูก  หลานชายเย็ดกับน้าสาว  หลานชายเย็ดกับป้า  หลานชายเย็ดกับอาสาว  หลานชายเย็ดกับย่า  หลานชายเย็ดกับยาย  เอาให้วิจิตรพิศดารตามใจตัวเองอย่างไรก็ได้เลย  แล้วนำมาลงในเวบไซต์เรื่องเสียวต่างๆรวมทั้งในเวบไซต์นี้ด้วยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: Kewkew1150 เมื่อ มิถุนายน 01, 2023, 02:34:05 ก่อนเที่ยง
แต่ไม่เคยทำอะไรนอกเหนือจากจินตนการใช่ไหมครับ
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 10:38:48 ก่อนเที่ยง
::Confident::
    อย่างผมเองก็มีความรู้สึกทางเพศอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงมาตั้งแต่เด็ก   โดยเฉพาะกับน้าสาวตัวเองที่แก่กว่าผมแค่ 15 ปีครับ   เพราะตอนผมอายุสัก 11-12 ซึ่งผมเริ่มแอบดูหนังสือโป๊แล้ว  ผมเคยแอบเห็นนมของน้าสาวผมอยู่สองครั้ง  ครั้งแรกแกลืมติดกระดุมชุดนอนเม็ดหนึ่งจนหัวนมโผล่ออกมา  ครั้งที่สองผมแอบเห็นตอนแกเปลี่ยนเสื้อผ้าคราวนี้เห็นเต็มทั้งสองเต้าเลย   ถึงหัวนมแกจะดำหน่อยแต่เต้านมก็ขาวใหญ่เต่งตึง   จนมีครั้งหนึ่งผมเก็บมาฝันเลยว่าผมได้เย็ดกับน้าสาวโดยแกมาชวนผมให้เย็ดกันถึงในห้องนอนเลย
     จนเมื่อครั้งแรกที่ผมชักว่าวตอนอายุ 14 ซึ่งอยู่ๆก็เกิดความเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก  ผมก็ไปทำในห้องนอนเก่าของน้าสาวผม  โดยเอาหมอนกับผ้าห่มกองสูงๆแล้วเอาควยเสียบเข้าไปในช่องแล้วชักเข้าชักออก   ในใจก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าสาวไปด้วย  จนรู้สึกเสียวควยอย่างบอกไม่ถูก  สักครู่ควยก็พ่นน้ำขาวข้นออกมา ซึ่งผมก็รู้ได้ทันทีจากที่เคยอ่านหนังสือโป๊ว่ามันคือน้ำอสุจิของผู้ชาย  วันนั้นผมก็เกิดความเงี่ยนเลยชักว่าวโดยใช้มือทำอีกสองครั้งโดยจินตนาการว่าได้เย็ดกับน้าสาวทั้งสองครั้ง  ถึงน้ำควยจะออกมาน้อยกว่าครั้งแรก  แต่มันก็ยังรู้สึกเสียวมากอยู่  หลังจากนั้นตอนชักว่าวผมก็มักจะจินตนาการว่าเย็ดกับแกเป็นส่วนใหญ่ติดต่อกันเป็นสิบปีเลย.

ไม่เคยครับ  แค่จินตนาการตอนชักว่าว

kewkew1112

แต่ไม่เคยทำจริงใช่ไหมครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 10:19:44 ก่อนเที่ยง
::Pull::
    ผมคิดว่าเป็นเรื่องปกติหาใช่เรื่องแปลกประหลาดอย่างใดไม่  ที่ผู้ชายจะมีอารมณ์ทางเพศกับญาติผู้หญิงใกล้ตัว   คล้ายๆกับผมที่โตมาในครอบครัวที่มีผู้หญิงเยอะ  พ่อต้องไปทำงานต่างถิ่นเป็นประจำ

เพราะมันเป็นสัญชาตญาณทางเพศตามธรรมชาติ  ที่ผู้ชายจะมีความต้องการทางเพศกับผู้หญิง   ถ้าไม่โกหกตัวเองหรือผู้อื่นจนเกินไป  ผู้ชายน่าจะแทบทุกคนนะครับ  เมื่อเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นต้องเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงที่อายุมากกว่าตัวเอง  บางคนอาจจะแค่รู้สึก  บางคนก็เก็บมาจินตนาการตอนชักว่าวเลยว่ากำลังเย็ดกับญาติ เช่น   แม่ น้าสาว ป้า อาสาว ย่า ยาย พี่สาว ฯลฯ ครู  เพราะว่าช่วงเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นนั้น  ผู้หญิงในวัยเดียวกันที่เพิ่งแตกเนื้อสาวนั้น  นมยังเพิ่งขึ้น  ตูดยังไม่ค่อยใหญ่  ยังไม่ดึงดูดทางเพศเท่ากับผู้หญิงที่อายุมากกว่า เช่น แม่ น้าสาว ป้า ครู ฯลฯ

ยิ่งในกรณีที่แม่มีลูกตั้งแต่ช่วงวัยรุ่นอายุยังไม่เกิน 20 ตอนลูกชายอายุเข้าสู่วัยรุ่นเริ่มมีความรู้สึกทางเพศแล้ว  แม่ก็ยังอยู่ในวัยเจริญพันธุ์แค่ 30 กว่า-40 ซึ่งก็ยังสามารถมีลูกได้อีก  หลายคนก็ยังมีความต้องการทางเพศ หรือยังดูสาวกว่าอายุ  ซึ่งโดยสัญชาตญาณก็อาจจะเป็นการดึงดูดผู้ชายแม้แต่ลูกตัวเองให้อยากมาเย็ดกับตัวเองก็ได้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: kewkew1112 เมื่อ มิถุนายน 02, 2023, 01:54:45 ก่อนเที่ยง
แต่ไม่เคยทำจริงใช่ไหมครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 10:19:44 ก่อนเที่ยง
::Pull::
    ผมคิดว่าเป็นเรื่องปกติหาใช่เรื่องแปลกประหลาดอย่างใดไม่  ที่ผู้ชายจะมีอารมณ์ทางเพศกับญาติผู้หญิงใกล้ตัว   คล้ายๆกับผมที่โตมาในครอบครัวที่มีผู้หญิงเยอะ  พ่อต้องไปทำงานต่างถิ่นเป็นประจำ

เพราะมันเป็นสัญชาตญาณทางเพศตามธรรมชาติ  ที่ผู้ชายจะมีความต้องการทางเพศกับผู้หญิง   ถ้าไม่โกหกตัวเองหรือผู้อื่นจนเกินไป  ผู้ชายน่าจะแทบทุกคนนะครับ  เมื่อเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นต้องเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงที่อายุมากกว่าตัวเอง  บางคนอาจจะแค่รู้สึก  บางคนก็เก็บมาจินตนาการตอนชักว่าวเลยว่ากำลังเย็ดกับญาติ เช่น   แม่ น้าสาว ป้า อาสาว ย่า ยาย พี่สาว ฯลฯ ครู  เพราะว่าช่วงเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นนั้น  ผู้หญิงในวัยเดียวกันที่เพิ่งแตกเนื้อสาวนั้น  นมยังเพิ่งขึ้น  ตูดยังไม่ค่อยใหญ่  ยังไม่ดึงดูดทางเพศเท่ากับผู้หญิงที่อายุมากกว่า เช่น แม่ น้าสาว ป้า ครู ฯลฯ

ยิ่งในกรณีที่แม่มีลูกตั้งแต่ช่วงวัยรุ่นอายุยังไม่เกิน 20 ตอนลูกชายอายุเข้าสู่วัยรุ่นเริ่มมีความรู้สึกทางเพศแล้ว  แม่ก็ยังอยู่ในวัยเจริญพันธุ์แค่ 30 กว่า-40 ซึ่งก็ยังสามารถมีลูกได้อีก  หลายคนก็ยังมีความต้องการทางเพศ หรือยังดูสาวกว่าอายุ  ซึ่งโดยสัญชาตญาณก็อาจจะเป็นการดึงดูดผู้ชายแม้แต่ลูกตัวเองให้อยากมาเย็ดกับตัวเองก็ได้

ไม่เคยครับ  มีใกล้เคียงหน่อยคือเกือบลักหลับแม่สองครั้ง   แต่ก็ไม่ได้ทำไปชักว่าวแทน

Mazsky

เคยจินตนาการ แต่พอมีโอกาสจริงๆทำไม่ลง ผลที่ตามมาไม่คุ้มเราไปหาสวยๆเด็ดๆกว่านี้แถมสบายใจกว่าได้อีกเยอะ กับลูกพี่ลูกน้องนะ ญาติผู้ใหญ่กว่านั้นไม่เคยคิด

Wararomstory

อ้างจาก: Kewkew1150 เมื่อ มิถุนายน 01, 2023, 02:59:00 ก่อนเที่ยง
ที่กลัวเลยคือจะมองหน้ากันไม่ติด แต่ถ้าแอบชอบกันอยู่แล้ว ได้มีอะไรกันแบบคนไม่สงสัยด้วย
อ้างจาก: Wararomstory เมื่อ พฤษภาคม 31, 2023, 10:42:32 ก่อนเที่ยง
เป็นเหมือนกันครับ ผมด็โตมาในบ้านผมที่มีแต่ผู้หญิงเหมือนกัน แม่ น้องสาว พี่สาว อา อาสะใภ้ แล้วที่มันสุดยอดคือทุกคนสวยหมด โดยเฉพาะอาสะใภ้ผมนี้เป็นสาวเหนือขาวอวบซะด้วย ตอนเด็กๆก็ไม่คิดอะไร รู้สึกโชคร้ายด้วยซ้ำที่ไม่มีเพื่อนเล่นเป็นผู้ชายเลย แต่พอโตมาหน่อยเริ่มสนใจผู้หญิงเท่านั้นล่ะ จึงรู้สึกว่าตัวเองโคตรโชคดีเลยที่ได้อยู่ในดงสาวสวยสี่ห้าคนแบบนี้ มีอะไรเด็ดๆให้ดูทุกวัน เรื่องแอบเก็บภาพไปชักว่าวนี้ประจำ แต่ถ้าจะให้ผมแนะนำอะไร ก็อยากจะบอกว่าเราต้องเก็บอารมณ์ให้อยู่ อย่าให้ความเงี่ยนมาตัดอนาคตเรา เราอาจจะแอบเล่นเสียวเล็กๆน้อยๆได้นะ แต่อย่าให้มันมากเกินไปจนมองหน้ากันไม่ติด เพราะทุกจินตนาการตอนเราจำคนในบ้านไปชักว่าว มันสามารถเกิดขึ้นจริงได้หมด ถ้าชอบจริงๆให้อดทนรอค่อยตะล่อมไปแล้วปลายทางคือความเสียวที่หาที่ไหนไม่ได้อีก
เสี่ยงมากนะ ต้องตะล่อมดีๆอย่าวู่วาม แต่ของผมเกิดจากความผิดพลาดล้วนๆทั้งกับแม่และน้องสาว คือแอบลวนลามเล่นเสียวเเล้วโดนเขาจับได้ แต่ดีที่ต่างฝ่ายต่างเงียบกันไม่ได้โวยวายอะไร ทุกวันนี้ยังคุยได้ตามปกติ แต่เพิ่มเติมคือเวลาสบตาแล้วหำจะแข็งทุกที

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมก็เคยแอบเย็ดกับแม่ตัวเองอยู่หลายปีครับ  ตั้งแต่แม่อายุ 40 ผมอายุ 15  จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเพราะแม่หมดความต้องการทางเพศแล้ว