ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 23, 2021, 01:42:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

ดวงสมพงษ์กันจริง จุดใต้ตำตอแท้ อาจารย์เจษจะแก้ไขวิกฤตนี้ได้ยังไงเนี่ย

Chai Mas

x99

เย้ ได้เย็ด แบบเต็มใจ สมกับเป็นนางเอกเราจริงๆ

bangsan

อนาคตอริสาสงสัยคงร่วมมือกับเจษเพื่อแก้แค้นแน่ๆ

ช่อมาลี

เป็น​ไงเจออาจารย์​เจษรับ​รอง​ติจายยย​

racisz

มาแก้แค้น หรือมาให้ย้ำแค้นกันนี่ 555

Paradise

จารย์เจษเด็ดจริง อริสามาให้เชือดถึงห้องเลยทีเดียว

zero009

ชายชรา

โลกมันกลมจังอ.เจษกับน้องดิวมาเจอกันอีกจนได้ติดตามครับขอตอนต่อไปมาเลยได้ไหม

Somkiat Ruangsubvilai

จากโกรธเป็นติดใจแทน สงสัยจะเป็นผู้ช่วยคนใหม่แทน

Satira Potikanon

น้องดิวเจอจัดเต็มขนาดนี้ต้องไปหลายครั้งกว่าจะหมดเคราะห์ กว่าจะอ่านจบเหนื่อยแทนน้องดิวจริงๆ

naris1423

แบบนี้ต้องช่วยน้องดิวให้ถึงสวรรค์ให้ได้เลยนะ 

terapoong48

มาให้จัดถึงที่เดี่ยวมีรีแมทเพิ่มล่ะครับ

Nong5670

ได้แบบไม่ต้องบังคับงานนี้มีต่อแน่ๆ

vergo

จารย์เจษขลังจริงๆครับสะเดาะเคราะห์จนอลิสาเข่าอ่อนกลับบ้านไปเลย