ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punn123456

เดินเรื่องได้น่าอ่านมากครับ

Birdza

Johnny Walker

ตามมาจากซ่อนกลิ่นครับ  ::Glad::  เรื่องนี้ก็น่าหนุกครับ  ::Fighto::

iamMaDDoG

อยากหลงไปเมืองนี้จัง คงจะเพลินดี

armmylife

phet.79

แค่เริ่มเรื่องก็น่าสนุกแล้วครับ น่าติดตามอยากทะลุมิติไปแบบนี้บ้างจัง

montoya2109

chakit9371

มินตรา กับนาย ต้องจัดแล้วแบบนี้

jeb

แนวนี้ก็น่าติดตามเหมือนกันครับ

armmylife

somte

Susaisai Thathathi

tulatula

โหยมีอิเซไคด้วยเพิ่งจะเห็น น่าอ่านครับ

teerapong2534m

เริ่มต้นแบบงงๆ แล้วมันจะจบแบบไหนน้อ

momonji

ย้อนกลับมาอ่านอีกรอบ จำได้ว่าเป็นอีกเรื่องที่ชอบมากๆ แนวยุคกลางที่พระเอกเก่ง แต่ก็ไม่ได้เหนือมนุษย์ รอภาคต่ออยู่นะครับ  ::Thankyou::