ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.10 แม่บ้านโชวเสียว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 25, 2019, 05:28:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

คุณแม่บ้านคงโดนผู้จัดการหอพักเอาให้หายอยากแน่นอน ชอบโชว์แบบนี้

Edit: นั้นไงเริ่มติดใจคนดูแลหอพักแล้ววววว

Jikkig16

ดูแล้วผู้จัดการหอพักน่าจะเป็นแฟนพันแท้แม่บ้านคนนี้ เหมือนมาได้เวลาจิงๆ ลายเส้นสวย ชอบมากเลย ::GiveMe::

ดูแล้วผู้ดูแลฯคงต้องคิดค่าบริการแล้วล่ะ เรียกใช้ทุกวันแน่ๆ ว่าแต่ผัวมันกลับมาจะรู้มั้ยน่ะ

tp3660

แม่บ้านสายโชว์ คงได้เจอตาลุงคนดูแลคอนโดแน่เลย ดูแล้วหน้าตาลุงนี่หื่นไม่เบานะครับคุณแม่บ้าน

HypN♥s

ป้านี่โรคจิตชัดๆ แถมเซ็กซ์จัดด้วย มีเมียแบบนี้ไม่ไหวแน่ๆ แต่ดีนะไม่เจอผมไม่งั้น...

เดินหนีเลย... (ไม่กล้าสู้)  ::Grimace::

อ้าว...ซวยแล้วมาเจออีกตาผู้จัดการหอ

สรุปว่า ไม่รู้ว่าใครโชคดี หรือโชคร้ายกันแน่  ::Sweat::

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ก็สนุกอีกแล้ว  ::Fighto::

chakungmum

เห็นหน้าลุงก็รู้แล้วว่าจะเกิดไรขึ้น555
ว่าแล้วที่แท้ลุงดูทุกวันจนทนไม่ไหว เป็นผมก็ไม่ไหว

DearDiary

เสร็จอีตาลุงนี่แน่ๆ

อีตาลุงนี่ก็โรคจิตไม่แพ้กัน แอบดูเค้า
โรคจิตเจอโรคจิต สมกันล่ะ

HK

สงสัยจะได้กับ ผู้ดูแลแหะ แต่อะไรมันจะเปล่าเปลี่ยวขนาดนั้น

**ผู้ดูแลมีน้ำหมดตัวแน่ๆ เงี่ยนทุกวันขนาดนี้  ::DookDig::

voldermor2018

โชว์จนโดนจับได้แบบนี้ มีหวังได้จัดต่อเนื่องแน่ๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ซากุระอิไม่ได้โรคจิตแต่ชอบโชว์ ผู้จัดการหอพักถ้าจะเห็นมานานแล้วจนทนไม่ได้แล้วละแสดงตัวมาจัดให้หนักเลย
#ผู้จัดการหอพักนี้ดูแลดีจริงๆครับดูแลหอยผู้เข้าพักด้วย

rockybm

ว่าแล้วผู้จัดการนี่แอบมองอยู่ตลอดเวลานี่เอง  สบายตัวเลย

coco6969

ตาลุงนี่แอบตามดูมานานแล้วนี่ คุนนายเจอของจริงล่ะงานนี้

punpun180

ลุงน่าจะแอบดูมาสักพักแล้วสินะ ทำไมแถวหอไม่มีแบบนี้บ้างโว้ยยยย
Editแอบดูผ่านกล้องตั้งแต่วันแรกอดทนสูงเกินไปนะลุง เป็นผมจัดให้ตั้งแต่วันแรกละ5555

Wheel of Fortune

เจอลุงพาไปอึ๊บแน่

Edit
น่าจะมีลูกหอแบบนี้หลาย ๆ คน อิอิ

TCM12.0

ผญดูโรคจิตเกินเบอร์นะ แต่ลุงคนนี้ดีกว่าลุงอีกคน คืนความสุขให้ลูกบ้าน555

ผญแม่งน่ากลัวอะเอาจริง555